`

Jump to content

รบกวนเกี่ยวกับ Adidas Live Season ครับ

1 reply to this topic

#1 Gamegod

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 27 December 2008 - 05:37 PM

ของ ps3 ครับ

ก่อนจะอีพเดท ได้ต้องเลือก leage selection ก่อน เสร็จทีนี้มันต้องใส่รหัสหนะครับ เอามาจากไหนครับ

#2 The Great Wall

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 27 December 2008 - 08:58 PM

รหัส Adidas Live Season หาได้ 2 วิธีครับ
1. จากคู่มืออันนี้ในกรณีที่ซื้อแผ่นแท้ จะมีรหัสให้อัพเดตฟรี 1 ลีกครับ
2. ใช้ Microsoft Point ซื้อ ถ้าลีกเดียวรู้สึกจะ 560 Points หรือถ้าต้องการทุกลีกก็ 1600 Points ครับ
ถ้าเป็นของ PS3 ก็จ่ายเงินผ่าน PSN ตามโซนเลยครับ ลองดูในหน้าซื้อขายผมก็เห็นมีการเปิดให้แชร์กันด้วยนะ