`

Jump to content

ใครได้เหนี่ยว Enrica มั่งครับ

8 replies to this topic

#1 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 25 October 2006 - 12:25 PM

ด่านที่เราต้องไปเอาพิมพ์เขียวที่ห้องไอ้โล้น Emile อะครับ พอถ่ายพิมพ์เขียวแล้วออกมาจากห้องไอ้โล้นถึงลานโล่งหน้าห้องมันผมเหลือบไปเห็นทางปีน
หน้าต่างเข้าห้องหนึ่งได้ ด้วยความอยากรู้อยากเห็นผมเลยปีนเข้าไปดูซักหน่อย (ตอนมาไม่ได้มาทางนี้ แต่มาจากทางหน้าต่างห้องน้ำอะครับ) พอเข้ามาในห้องก็เปิดแผนที่ดูปรากฏว่าเป็นห้องนอน Enrica คนสวยนี่เอง โอ้ววว!! :love

ด้วยอารมณ์หื่นขึ้นหน้าผมหรือลุงแซมมิทราบได้ ผมตรงปรี่เข้าไปค้นตู้เสื้อผ้าเพื่อจะขโมยเอายกทรงของเธอ เอ๊ย!! Profile มา แต่ทันใดนั้นผมก็ไม่สามารถบังคับลุงแซมได้ ลุงแซมเดินไปเปิดประตูจ๊ะเอ๋กับ Enrica เข้ามาในห้องพอดี! ลุงแซมเลยกลบเกลื่อนกลัวความลับความหื่นจะเปิดเผย เลยทำทีเป็นยิ้มกรุ้มกริ่ม ค่อยๆย่างสามขุมเข้าไปจับ Enrica จูบ จะเกิดอะไรขึ้นต่อคงไม่ต้องอธิบาย แต่การเป็นสายลับสองหน้านี่มันช่างคุ้มจริงๆ 555 :aha:

ต่อไปนี้คือคำถามครับ ถ้าไม่แอบย่องดอดเข้าไปที่ห้องของ Enrica นี่ลุงแซมจะได้ "แซ๊บบ" มั้ยครับ เพราะพอเข้าห้อง Enrica ปุ๊บภาระกิจมันก็ Complete เลยอะครับ ถ้ากลับทางอื่นจะได้มั้ยครับ อยากรู้จริงๆ :shame

#2 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

Posted 25 October 2006 - 12:30 PM

เห้ยยย ต้องลองแล้ว ตอนแรกนึกว่า จะยิงกัน ที่ไหนได้กลับแทงซะนี่ เด๋วจะไปลองดูคับ

#3 Pretoe

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 25 October 2006 - 03:53 PM

ผมมาทางห้องน้ำ กลับก็ทางห้องน้ำ พอกำลังจะเดินออกนอกห้อง สาวเจ้าก็เข้ามาอะครับ แล้วรู้สึกจะพูดว่า " เดี๋ยวก่อนสิ ขอไปอาบน้ำก่อนได้ไหม " แต่เจ้าโล้นไม่ฟังเสียงแล้วครับ โดนซอกคอซะ

#4 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 25 October 2006 - 03:58 PM

มันเป็นสัญชาติญานดิบของสายลับนี่เอง :aha:
ถ้าเป็นไปได้อยากเข้าข้างหลังคับ....เข้าไปล้อกคอนะแล้วก้อทำให้สลบ แล้วก้ออุ้มไปวางบนเตียง แล้วก้อ.....
....
mission complete

#5 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 25 October 2006 - 04:29 PM

View Postเปรโต, on Oct 25 2006, 03:53 PM, said:

ผมมาทางห้องน้ำ กลับก็ทางห้องน้ำ พอกำลังจะเดินออกนอกห้อง สาวเจ้าก็เข้ามาอะครับ แล้วรู้สึกจะพูดว่า " เดี๋ยวก่อนสิ ขอไปอาบน้ำก่อนได้ไหม " แต่เจ้าโล้นไม่ฟังเสียงแล้วครับ โดนซอกคอซะ
โห...ออกทางห้องน้ำก็โดนหรอครับ แสดงว่ามันตั้งบทไว้แล้วว่าออกทางใหนก็โดน แล้วออกทางเข้าหลักของห้องไอ้โล้นได้มั้ยครับ เพราะตรงนั้นจะเข้าออกยากหน่อย มีประตูล๊อก 2 ชั้น สว่าง และมียามเดิน แต่ก็ไม่ใช่เป็นไปไม่ได้ ถ้าออกทางนั้น อยากรู้ว่า Enrica จะโดนเหนี่ยวตรงนั้นเลยป่าวเนี่ย :aha:

#6 xboxboy

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 25 October 2006 - 08:48 PM

จิงดิเสียดาย ผมออกอีทางอ่ะ อดเลยเรา

#7 Twiggy Ramirez

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 October 2006 - 04:12 PM

อ้าว Enrica ของผมโดนยิงตายไปซะแล้วอ่ะ ไอ้โล้นยิงแสกหน้าคาที่เลย โธ่ :cry2 :cry2 :cry2

#8 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 26 October 2006 - 04:55 PM

View PostTwiggy Ramirez, on Oct 26 2006, 04:12 PM, said:

อ้าว Enrica ของผมโดนยิงตายไปซะแล้วอ่ะ ไอ้โล้นยิงแสกหน้าคาที่เลย โธ่ :cry2 :cry2 :cry2

อย่างนี้ก้ออด scan retina enrica สิคับเนี่ย

#9 cobra

ขอบคุณที่รักกัน...

• High Royal Executive Members

Posted 29 October 2006 - 09:14 PM

ผมยังไม่ถึงเลย เดี๊ยวจะลองดูน่าจะหนุก :love เพื่อจะได้ปลดปล่อยบ้าง :aha: