`

Jump to content

cod ww

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 crub_666

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 11 December 2008 - 03:43 PM

ติดอีกแล้วครับ ฉากที่เท่าไหร่ จำไม่ได้ แต่ในฉากเราต้องยกพลข้นบก ที่มี ฝ่ายตรงข้ามยิงปืนกลจากบนเนินลงมาอ่ะคับ

เราต้องใช้ระเบิดควันขว้างไปเพื่อ พลางตัวคับ ช่วงที่ผมติดคือ หลังจากผ่านม่านน้ำตกเล็กๆมาจะเจอ ป้อมที่มีปืนกล

หลังจากทำลายไป 2 ป้อม ตรงป้อมที่ 3 ( มันจะมีสะพานข้ามคูน้ำเล็กๆ ) เค้าให้เราทำอะไรคับ ได้ยินแต่ ผู้หมวด บอกให้

herry up อย่างเดียว ช่วยด้วยคับ yoyo_71.gif