`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

สอบถามนึดนึงครับ

flukepom's Photo flukepom 10 Dec 2008

wifi hotspot ที่คอนโดเขามีให้ซื้อเป็นบัตรเติมครับ 10 20 30 วันครับ
แล้วเขาจะมีหัส user name / password มาให้
อันนี้เวลาเปิดในคอมมันก็จะมีให้ใส่รหัสทั้ง 2 นี้ครับ
แต่เวลาเราจะเอามาใส่ใน PS3 เนี่ย สามารถนำมาใส่ได้มั้ยครับ

สรุปคืออยากทราบว่า wifi hotspot สามารถนำมาเล่นเกม ONLINE ใน PS3
ได้มั้ยครับ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้ผมกระจ่างหน่อยครับ
ถ้าได้ผมจะได้ไปซื้อบัตรมาครับ แต่ถ้าไม่ได้จะได้ไม่ต้องเสียตังครับ

ขอบคุณครับ

nayyou's Photo nayyou 10 Dec 2008

เคยเจอเคสนึง block bit

แล้วเกมเข้าไม่ได้ จำไม่ได้แล้วว่าเกมอะไร