`

Jump to content

ในไทยหาดู Z กับ ZZ กันดั้ม ซี่รี่ย์ ซัพไทยได้บ้างรึป่าวครับ

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 kunchan

SKATE

• High Royal Executive Members

Posted 09 December 2008 - 11:47 PM

พอดีได้ดู เซต้า มูฟวี่ไป รู้สึกว่ามันผิดจากที่ตั้งใจจะดูไว้

คือปกติผมเล่นใน SD บ่อยเลยพอรู้เนื้อเรื่องคร่าวๆแต่ตอนได้ดูมูฟวี่พบว่าัมันไม่ตรงกับที่เคยทราบไว้เลย
ครับ

อยางแรกเลยคือตั้งแต่แผ่น 2 ลงไปดูไม่รู้เรื่องครับ ตัดเร็วมาก

โฟร์ก็ไม่เด่นอย่างที่คาดไว้ ตายก็ไม่เหมือนซีรี่ย์ ตอนจบคามิวก็ไม่บ้า

หลายตัวละครก็โดนตัดบทหายไปเฉยๆ

เลยอยากหาของซีี่รี่ย์มาดู ทั้ง Z และ ZZ เลยครับ

อยากร้ว่าจูโด้คุยอะไรกับฮามานตอนจบZZ ด้วย เล่นในเกมฟังไม่รู้เรื่อง

ใครพอทราบที่ขายมั้ยครับ

#2 YaKiZoBa

ふぅん・・・

• Royal Executive Members

Posted 10 December 2008 - 03:46 PM

ผมมีแต่โหลด fan-sub ENG มาดูน่ะครับ ราวๆเรื่องละ 11~13GB น่ะครับ

ซัพไทยนั้นท่าทางจะไม่มีนะครับ เพราะมันติด LC ไทยเกือบทั้งซีรี่ยเลยน่ะครับ

#3 Warizz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 18 December 2008 - 01:10 PM

ในบิทแห่งนึงมี Z series SUB Thai ครบทุกตอนเลยครับ แต่เอ่ยชื่อไม่ได้น่อ

#4 Atlantis

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 19 December 2008 - 03:40 PM

QUOTE (kunchan @ Dec 9 2008, 11:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พอดีได้ดู เซต้า มูฟวี่ไป รู้สึกว่ามันผิดจากที่ตั้งใจจะดูไว้

คือปกติผมเล่นใน SD บ่อยเลยพอรู้เนื้อเรื่องคร่าวๆแต่ตอนได้ดูมูฟวี่พบว่าัมันไม่ตรงกับที่เคยทราบไว้เลย
ครับ

อยางแรกเลยคือตั้งแต่แผ่น 2 ลงไปดูไม่รู้เรื่องครับ ตัดเร็วมาก

โฟร์ก็ไม่เด่นอย่างที่คาดไว้ ตายก็ไม่เหมือนซีรี่ย์ ตอนจบคามิวก็ไม่บ้า

หลายตัวละครก็โดนตัดบทหายไปเฉยๆ

เลยอยากหาของซีี่รี่ย์มาดู ทั้ง Z และ ZZ เลยครับ

อยากร้ว่าจูโด้คุยอะไรกับฮามานตอนจบZZ ด้วย เล่นในเกมฟังไม่รู้เรื่อง

ใครพอทราบที่ขายมั้ยครับ

ลองค้นหาดูที่นี้เน้อ เข้าไปที่ห้องจำหน่ายอนิเม , การ์ตูนนะ
เห็นมีขายอยู่ คุณ watashiwa หรือไงเนี้ย
http://www.dvd2hand.tv/forum/

#5 tagazine

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 30 December 2008 - 10:09 AM

ช่อง animax ของ truevision ครับ