`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

มีใครอัด ปาเกียว ไว้บ้างครับ

chobitstae's Photo chobitstae 07 Dec 2008

มีใครอัด ปาเกียว ไว้บ้างครับ

อยากดูมาก ช่วยเอาลงหม้อต้มยำหน่อย yoyo_24.gif

GUEST_1's Photo GUEST_1 07 Dec 2008

ไฟท์นี้ไม่ค่อยเท่าไหร่ครับ เดอลาโฮย่าลดน้ำหนักมาสู้จนแห้งกะหร่อง แถมอายุเยอะกว่าหกปี ไม่เหลือสภาพครับ
ดีแล้วที่ยอมแพ้ไม่ออกจากมุม ไม่งั้นอ่วมกว่านี้ ยังมีนักมวยที่จะมาสู้ปาเกียวได้ในใลกนี้อีกสองคน หนึ่งในนั้นดู
แล้วเมื่อเช้าก่อนปาเกียวชก ต้องบอกว่าทั้งเร็วทั้งหนักพอๆกับปาเกียวเลย อีกทั้งอายุอ่อนกว่ามากยังสดจริงๆ คราวนี้
ปาเกียวคงได้เจอสมน้ำสมเนื้อหน่อย ต่อให้ฟรอยเมย์เวทเธอร์จูเนียร์คืนสังเวียนมาสู้ ผมว่าคงไม่สนุกพอๆกับที่โฮย่าโดน
ไปเมื่อเช้านี้ ถ้าอายุไล่ๆกันสนุกกว่านี้เยอะ เหมือนวัยหนุ่มกำลังห้าวไล่ทุบนักเลงวัยโรยรา

terry123's Photo terry123 08 Dec 2008

เห็นมีปล่อยตามบิทนะครับ

chobitstae's Photo chobitstae 09 Dec 2008

โหลดมาดูแล้วครับ ปาเกียวเร็วมาก สดกว่าเยอะ

bankcodelove's Photo bankcodelove 13 Dec 2008

โหลดที่ไหนอ่ะครับ แหะลิงค์หน่อยครับ หาไม่เจอ

เห็นว่า โฮยา สู้ไม่ได้เลย ต้องยอมในยก 8

อยากดูฝีไม้ลายมือ ปาเกียว แล้วสิ

The Great Wall's Photo The Great Wall 13 Dec 2008

ผมได้มาจากหม้อเหมือนกัน ปาเกียวนี้เค้าระดับโลกจริงๆ

Metropolis's Photo Metropolis 14 Dec 2008

ผมดูที่ปาเกียวชกกับ เดอลาโฮย่า

สุดยอดครับ เป็นนักมวยที่ต่อยแม่นมาก ออกหมัดทีไร โดนทุกที

หมัดเด็ดของปาเกียวคือ หมัดแย็บเบิ้ล กระแทกหน้าสองที ทะลุการ์ดโดนตลอด

ดูอยู่ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมเดอลาโฮย่าไม่หลบ หรือหลบไม่ได้(เพราะสังขาลหรือเปล่า)