`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

Thailand Cup 1

kie_online's Photo kie_online 07 Dec 2008

สำหรับท่านที่ไม่สามารถ สมัครสมาชิก บอร์ดนี้ได้

ไปลงทะเบียน อีกบอร์ดได้ครับ เพราะผมเปิดไว้ 2 บอร์ด

http://play3thai.com/forums/index.php?topic=8775.0

ngern's Photo ngern 07 Dec 2008

QUOTE (flukepom @ Dec 7 2008, 12:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ้าว! คุณเงิน ไม่ลงแข่ง thailand cup1 เหรอครับ
ไม่เหนลงชื่อทีมเลยครับ

มาแข่งกันเยอะๆนะครับเพื่อนๆ

กำลังลองทีมอยู่ครับว่าจะใช้ทีมไหนครับยังมีเวลาอีก1-2วันครับ yoyo_55.gif

Metropolis's Photo Metropolis 07 Dec 2008

อยากเล่นด้วยใจจะขาดครับ แต่ที่บ้านใช้ทรู

เหมือนมีบุหรี่ แต่ไม่มีไฟแช็ค

ใครก็ได้ช่วยที d33561e9.gif

korn007's Photo korn007 07 Dec 2008

ขอสมัครด้วยคน
หลัก Manu
รอง Baca ครับ

kie_online's Photo kie_online 08 Dec 2008

QUOTE (korn007 @ Dec 7 2008, 11:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอสมัครด้วยคน
หลัก Manu
รอง Baca ครับ

แจ้งหมายเลข สำหรับจับคู่แบ่งสาย ทาง PM ด้วยครับ

supasita2's Photo supasita2 08 Dec 2008

ทีมหลัก liverpool
ทีมรอง spain
ขอผมเหอะนะ ผมฝีมือห่วยเป็นรองบ๊วยอยู่

kie_online's Photo kie_online 08 Dec 2008

QUOTE (supasita2 @ Dec 8 2008, 04:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทีมหลัก liverpool
ทีมรอง spain
ขอผมเหอะนะ ผมฝีมือห่วยเป็นรองบ๊วยอยู่

ถ้าเจอคู่แข่งที่เลือกทีมหลักไม่ซ้ำ ก็ได้เล่นตามที่เลือกครับ

กิจกรรมนี้ เน้น ให้ทุกคนได้เล่นทีมที่ชอบเลยครับ yoyo_67.gif

kie_online's Photo kie_online 09 Dec 2008

พรุ่งนี้ 10/12/51 ลงทะเบียนวันสุดท้ายแล้วนะครับ

ใครยังไม่ได้ลงชื่อ อย่าลังเล ครับ

เลือกทีมที่ชอบ แล้ว มาสนุกกันครับ yoyo_67.gif

ngern's Photo ngern 09 Dec 2008

ทีมหลัก sampdoria
ทีมรอง Argentina

ID: ngern ครับ

lovewin's Photo lovewin 10 Dec 2008

รหัสpsn = lovelovewinwin

ทีมหลัก = แมนยู

ทีมรอง = โปรตุเกส ครับ

flukepom's Photo flukepom 10 Dec 2008

เปลี่ยนแปลงครับ
หลัก liver pool
รองทีม ลียง ครับ (ฝรั่งเศส)

PSN FLUKE_POM ครับ

persie's Photo persie 10 Dec 2008

ขอเปลี่ยนทีมในโค้งสุดท้านนี้นิสนึงครับคุณกี้

ทีมหลัก Inter milan ทีมลอง ฝรั่งเศส ครับ

QUOTE (persie @ Dec 10 2008, 09:49 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอเปลี่ยนทีมในโค้งสุดท้านนี้นิสนึงครับคุณกี้

ทีมหลัก Inter milan ทีมลอง ฝรั่งเศส ครับ

ลืมบอกไป GOAPOLARครับ

kie_online's Photo kie_online 10 Dec 2008

รับทราบครับ

kie_online's Photo kie_online 10 Dec 2008

ปิดรับลงทะเบียน + ประกาศตารางการแข่ง แล้วครับ (ดู ตารางแข่งที่ Rep แรก กด F5 ก่อนดูนะ )

ในแต่ละรอบ ให้เวลา 3 วัน ในการนัดแข่งกันเอง นะครับ หากท่านใดไม่ว่างแข่ง ถือว่าแพ้บายนะครับ

รอบแรก dead line ในการแข่งคือวันที่ 13/12/51

เมื่อแข่งเสร็จ ขอให้มาโพส ผลการแข่งในบอร์ดด้วยครับ

flukepom's Photo flukepom 10 Dec 2008

คือภายในวันที่ 13 ต้องแข่งให้หมดใช่มั้ยครับ
คือ ต้องชนะ 2 ใน 3 ใช่มั้ยครับ

คุณ lovelovewinwin ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
ของผม 0847492680

แล้ว PS3 เนี่ย ถ้าเราไปเล่นเครื่องคนอื่น
แล้วเราเอา PSN email ของเราไปใส่จะเข้าโปรไฟล์ของเราเลยใช่มั้ยครับ
ถ้าเป็นอย่างนี้จริง ผมต้องก๊อบปี้ไฟล์ FIFA ไปทั้งหมดใช่มั้ยครับ

รึว่าจะยกเครื่องของเราไปจะง่ายกว่าครับ

QUOTE (flukepom @ Dec 10 2008, 06:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือภายในวันที่ 13 ต้องแข่งให้หมดใช่มั้ยครับ
คือ ต้องชนะ 2 ใน 3 ใช่มั้ยครับ

คุณ lovelovewinwin ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
ของผม 0847492680

แล้ว PS3 เนี่ย ถ้าเราไปเล่นเครื่องคนอื่น
แล้วเราเอา PSN email ของเราไปใส่จะเข้าโปรไฟล์ของเราเลยใช่มั้ยครับ
ถ้าเป็นอย่างนี้จริง ผมต้องก๊อบปี้ไฟล์ FIFA ไปทั้งหมดใช่มั้ยครับ

รึว่าจะยกเครื่องของเราไปจะง่ายกว่าครับ

ภายในวันที่ 13 ต้องแข่งรอบแรกให้รู้ผลแพ้ชนะ กับคู่ของท่านครับ

แล้ววันที่ 14 มาแจ้งผล เพื่อที่ ผมจะได้ update ตารางการแข่งใน รอบ 2 ต่อไปครับ

ผมว่ายกเครื่องไปเลย ง่ายกว่านะ

ว่าแต่ รอบแรก คุณฟลุ๊ค กับ คุณเลิฟ เจอกันนี่ yoyo_65.gif

ผมไม่ได้แกล้งนะ แต่ดวงเสี่ยงเลขมันนำพา เจงๆ yoyo_77.gif

ผมพยายามสุดยอดกับการเล่น ONLINE ครับ

หาห้องเพื่อนที่จะลงของได้แล้วครับ เป็นสาย LAN ด้วยครับ
ความเร็วดีกว่า wireless รึป่าวครับ

ว่าแต่ รอบแรก คุณฟลุ๊ค กับ คุณเลิฟ เจอกันนี่
อันนี้เจ็บครับ เจอเทพเลยเรา เน็ตไม่พร้อมอีกต่างหาก
ฮ่าย ! สงสายไปตั้งแต่รอบแรกเลยเรา

คุณกี้ ทีมรองของผม
รองทีม
CODE
[b] ลียง [/b]
ครับ (ฝรั่งเศส)

แก้ให้แล้วครับ + update ตาราง + แจ้ง deadline แต่ละรอบ

lek's Photo lek 10 Dec 2008

ราคาต่อรองthailand CUP ล่าสุด
เต็ง1.Q-ZALE เส้นทางสู่รอบชิงช่างสดใสยิ่งนัก ย่ำแย่ที่สุดก้อน่าจะไปถึงรอบ4ทีมสุดท้ายได้ซึ่งน่าจะไปวัดโชคกะคุณโจหรือไม่ก้อคุณเ
งิน
เต็ง2.คุณ4985(อินเตอร์) ถึงรอบ1กะ2มีลางจะเจอบอลประสพการณ์สูงทั้งคู่ แต่มองตามผลงานลีค ผมมองยังงัยก้อต้องไปถึงรอบ4ทีมแน่นอน
เต็ง3(ร่วม) คุณloveกะคุณฟลุคปอม ฝีมือไม่ได้แย่ไปกว่าเต็ง1หรือ2ด้านบนเลย ถือเป็นดวงซวยจริงๆที่มาเจอกันตั้งแต่รอบแรก แต่ใครผ่านไปได้ผมเชื่อว่ามีโอกาศค่อนข้างสูงที่จะเข้ารอบชิง
เต็ง5.คุณเงิน ผลงานทั้งหมดที่คุณเห็นในลีค ต้องลบมันทิ้งไห้หมดครับ เพราะดันไปเล่นทีมเฮาซิตี้(ห่วยกว่าโบลตันอีก) ผมยังเชื่อว่าถ้าเอาทีมดีๆน่าจะติด1ใน4ลีคแน่ๆ แต่มารอบนี้ยังจะเอาซามโดเรีย แต่ก้อถือว่าดีขึ้นมาหน่อย
เต็ง6(ร่วม)ผมไห้คุณkornกะคุณโก้เท่ากันเลยครับ ยังงัยอย่าประมาทมีโอกาสแทรกเข้ารอบลึกๆได้เหมือนกัน
ส่วน9ทีมที่เหลือผมไห้เป็นเต็ง8เท่ากันเลยนะครับ บอลถ้วย2ใน3นัด อะไรก้อเอาแน่ไม่ได้นะครับ เต็งบนทั้งหลายอย่าประมาทละกัน
ปล.วิเคราะห์เล่นๆไห้มันคึกคัก อย่ามาซีเรียจแค้นเคืองนะ
ทุกคนเต็มที่และขอไห้สนุกนะครับ

lionel's Photo lionel 10 Dec 2008

ไม่เห็นตารางเป็นเพราะอะไรครับ กด F5 แล้ว
ก็เป็นเหมือนเดิมมีแต่คำว่า ตารางการแข่งขัน