`

Jump to content

ประธาน nWo Forever ขอประกาศ !

68 replies to this topic

#1 Fat Evil

Walk With Me In Hell

• High Royal Executive Members

Posted 04 December 2008 - 10:00 AM

nWo จะกลับมาในปี 2009 นี้แน่นอนคับ เรากำลังรอเครื่องเทพ ที่กำลังจะเข้ามาเร็วๆนี้อยู่ เพราะตอนนี้ประธาน รวยมาก(รวยแต่เxอ) และคาดว่าจะไม่หยุดความรวย(รวยแต่เxอ)แต่เพียงเท่านี้ ดังนั้นพวกท่านเตรียมตัวโดนประหารเรียงตัว
แต่ก่อนเล่น GOW ผมขอไปเล่นกีต้าก่อน 1 เดือน หลังจากได้เครื่องเทพ ที่จิงผมเคยบอกว่าถ้าลุงหนุ่มเลิกเล่นผมจะเล่นและตอนนี้ลุงเค้าก็ไปดีแล้ว เราก็ต้องกลับมาเล่นต่อ

การตั้งองค์กรครั้งนี้ไม่ได้มีจุดประสงค์ที่จะยึด DGO แล้วนะคับเพียงแต่รวบรวบสมาชิกไปปิดสนามบินเท่านั้น ดังนั้นหากประธานโดนเกรียนที่ไหนทำร้ายด้วยวาจาผมก็จะไม่ถืออีกแล้วเพราะผมเป็นคนขอ
งประชาชน ดังนั้นการมีชื่อเสียงก็เหมือนดาบ 2 คม ผมจึงจะไม่ใส่ใจกับพวกชั้นต่ำพวกนั้นอีกต่อไป

ส่วนเรื่องที่จะถามผมมีความรู้สึกว่า พวกเรามีใครเป็นเกย์ ไหม ผมมีความรู้สึกว่ามีเกย์แอบบอยู่แถวๆนี้ ใครพอจะรู้เบาะแสเกย์คู่นี้แจ้งด้วยคับ

รายชื่อเก่า ใคร ลาออกไปแล้ว และไม่กลับเข้า องค์กร แจ้งด้วยคับ ส่วนใครกลับมา nWo 2009 เอาลายเซ็นไปได้เลย ลายเซ็นใหม่จะไม่มี DGO นะคับ เราไม่เกียวข้องกับ DGO แล้ว เพียงแต่เข้ามาป่วนเท่านั้น
FAT EVIL
DraKenZ 360 รอต่อสัญญา
Peekun 360
Perkun 360
Interstid555
ohnut 7 nWd
sthunder
Pjin 360 รอต่อสัญญา
peXXeq
BrutalMethod360 รอต่อสัญญา
Bigpao รอต่อสัญญา
Apexdix
xxxTON360xxx
SpinalRepuBliC รอต่อสัญญา
MoDiFy122 รอต่อสัญญา
MaxZ@
korea รอต่อสัญญา
ToNK@BoNK360
Aztray360
maplix
เฮียเล็ก เจ๊มล
MusTanGZ
chobitstae
Black YaKuZA กำลังเซ็นสัญญา

คนไม่มี LOGO nWo สิ้นปีนี้ผมขอเอาชื่อออกนะคับถือว่าไม่ต่อสัญญา ขอบคุณคับ

ก็อปปี้ URL ไปใส่ลายเซ็นได้เลยคับ สำหรับ fat evil fanclub เร็วๆนี้ผมกำลังติดต่อขอภาพพิเศษ จากนักเขียนชื่อดังมา เป็นรูปแทนรูปเก่าให้นะคับ เราจะลงชื่อให้ท่านก็ต่อเมือท่านมายื่นยันตัวพร้อมลายเซ็น ท่านต้องรักองค์กรเหมือนเดิม ละไม่หักหลังองค์กร งวดนี้ผมจะไม่หนีอีกแล้วผมหนีถึงที่สุดแล้ว และผมไม่คิดจะหนีอีกต่อไปผมจะสู้

Edited by Fat Evil, 16 December 2008 - 10:10 AM.

#2 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

• Royal Executive Members

Posted 04 December 2008 - 10:03 AM

สุดยอดตาหนึ่ง กลับมาเร็วๆมีแต่คนคิดถึง

ส่วนเรื่องเกย์ผมได้ยินลับๆมาว่าไม่มีเกย์น่ะ มีแต่กระเทยควายยย 55555

#3 Fat Evil

• High Royal Executive Members

Posted 04 December 2008 - 10:14 AM

QUOTE (Macbeth @ Dec 4 2008, 10:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สุดยอดตาหนึ่ง กลับมาเร็วๆมีแต่คนคิดถึง

ส่วนเรื่องเกย์ผมได้ยินลับๆมาว่าไม่มีเกย์น่ะ มีแต่กระเทยควายยย 55555

เกย์มีแน่นอน 2 คน แอบอยู่ เล่นดึกๆหน่อย เท่าที่รู้คนนึงซ่อมไฟแดง yoyo_37.gif

#4 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

Posted 04 December 2008 - 10:16 AM

QUOTE (Fat Evil @ Dec 4 2008, 10:14 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เกย์มีแน่นอน 2 คน แอบอยู่ เล่นดึกๆหน่อย เท่าที่รู้คนนึงซ่อมไฟแดง yoyo_37.gif

ลุงวิทย์ ลุงหนุ่มหรอ ตาหนึ่ง yoyo_37.gif

#5 Interstella555

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 04 December 2008 - 10:38 AM

เรื่องเกย์นี้เท่าที่ผมได้ลองตรวจสอบและเฝ้าติดตามดูพฤติกรรม
ต้องบอกว่ามีอยู่ 2 บุคคลที่ต้องสงสัย อักษร ย่อเกมส์เมอร์เทค Pxxx กับ Pxxx

น่าสงสัยตรงที่ Pxxx ชอบเดินตูดบิด(ไปทำไรมา)
ส่วน Pxxx ก็ชอบชวนผมไปเข้าสมาคมเกย์ด้วย เช่น การชอบเหมาว่าผมเป็นพวกเดียวกัน
นอกจากนั้นยังมีการสมคบกันจะชวนผมไปในที่ๆ โอวนุช7 ชอบไป b6b25dc6.gif แต่ผมไหวตัวทันและรู้ว่านั้นจะเป็นการพาผมไปทำให้ถ่ายอุจาระคล่องผมจึงปฏิเสธทุกครั้

ปล.Pxxx และ Pxxx นี้มีฐานที่มั่นอยู่แถวเจริญกรุงยังไงก็ระวังตัวกันด้วย

#6 Private Ryan

นักเล่นเกมหน้าตาดี

Posted 04 December 2008 - 10:49 AM

QUOTE (Fat Evil @ Dec 4 2008, 10:00 AM) <{POST_SNAPBACK}>
nWo จะกลับมาในปี 2009 นี้แน่นอนคับ เรากำลังรอเครื่องเทพ ที่กำลังจะเข้ามาเร็วๆนี้อยู่ เพราะตอนนี้ประธาน รวยมาก(รวยแต่เขือ) และคาดว่าจะไม่หยุดความรวยแต่เพียงเท่านี้ ดังนั้นพวกท่านเตรียมตัวโดนประหารเรียงตัว
แต่ก่อนเล่น GOW ผมขอไปเล่นกีต้าก่อน 1 เดือน หลังจากได้เครื่องเทพ ที่จิงผมเคยบอกว่าถ้าลุงหนุ่มเลิกเล่นผมจะเล่นและตอนนี้ลุงเค้าก็ไปดีแล้ว เราก็ต้องกลับมาเล่นต่อ
ส่วนเรื่องที่จะถามผมมีความรู้สึกว่า พวกเรามีใครเป็นเกย์ ไหม ผมมีความรู้สึกว่ามีเกย์แอบบอยู่แถวๆนี้ ใครพอจะรู้เบาะแสเกย์คู่นี้แจ้งด้วยคับ

ผมหาทางลงให้คุณหนึ่งได้ ถือเป็นกุศลอันแรงกล้า ceb85dec.gif

#7 Post it ...!

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 04 December 2008 - 11:46 AM

เป็นกระทู้ที่อ่านแล้วฮาในรอบ 1 อาทิตย์ที่ผ่านมาครับ อิอิ

#8 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• Interests:360

Posted 04 December 2008 - 11:52 AM

โพสเมื่อวันที่ 23 เดือนพฤศจิกายนครับ

เห็นไหม ยังไม่ถึง 2อาทิตย์ yoyo_77.gif

#9 darkphoenix

ZeRofeX

Posted 04 December 2008 - 11:54 AM

ตาหนึ่งชอบขี้โม้ บอกจะเลิกๆ ก็ไม่เลิก

ยังไงก้กลับมาไวๆ นะลุง

#10 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 04 December 2008 - 12:01 PM

เตรียมตัวรอเชือดเกลือหนึ่งได้เลย 55318906.gif

#11 Fat Evil

Posted 04 December 2008 - 12:27 PM

ผมสงสารเฮียเล็กเล่นไม่มีเพื่อน และร้านเฮียก็ปิดไปแล้ว เฮียแกก็จะรั่ว และก็ คนในองค์กร ขาดผู้นำ เราก็กลับมาเป็นหลักให้ ถ้ามีปัญหากะ DGO อีกเราจะไปปิด สนามบินกันนะคับ พี่น้อง nWo คัย yoyo_37.gif

Edited by Fat Evil, 04 December 2008 - 12:28 PM.

#12 Fat Evil

Posted 04 December 2008 - 01:03 PM

QUOTE (Interstella555 @ Dec 4 2008, 10:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เรื่องเกย์นี้เท่าที่ผมได้ลองตรวจสอบและเฝ้าติดตามดูพฤติกรรม
ต้องบอกว่ามีอยู่ 2 บุคคลที่ต้องสงสัย อักษร ย่อเกมส์เมอร์เทค Pxxx กับ Pxxx

น่าสงสัยตรงที่ Pxxx ชอบเดินตูดบิด(ไปทำไรมา)
ส่วน Pxxx ก็ชอบชวนผมไปเข้าสมาคมเกย์ด้วย เช่น การชอบเหมาว่าผมเป็นพวกเดียวกัน
นอกจากนั้นยังมีการสมคบกันจะชวนผมไปในที่ๆ โอวนุช7 ชอบไป b6b25dc6.gif แต่ผมไหวตัวทันและรู้ว่านั้นจะเป็นการพาผมไปทำให้ถ่ายอุจาระคล่องผมจึงปฏิเสธทุกครั้

ปล.Pxxx และ Pxxx นี้มีฐานที่มั่นอยู่แถวเจริญกรุงยังไงก็ระวังตัวกันด้วย

ใครอะ ถ้าเป็นไปได้บอกชื่อให้เพื่อนๆรู้เลยดีกว่า เมือกี้มีสายเข้าชวนไปนวดกระปู๋ ผมกลัวมากๆเลยไม่รู้ว่าคือ Pxxx เดียวกันหรือป่าว ตอนที่ไม่ได้เล่นเกมเงินหมดไปกะอะไรไม่รู้เยอะเยะมากมาย 2 วัน 4000 หายไปในพริบตาไม่ไหวกลับมารั่วต่อดีกว่า yoyo_37.gif

#13 piya2519

I AM THE LEGEND OF KINGDOM UNDERFIRE

• Interests:TRS ThaiRainbowSix

Posted 04 December 2008 - 01:39 PM

มาเร็วนิลุง

#14 Fat Evil

Posted 04 December 2008 - 01:42 PM

QUOTE (piya2519 @ Dec 4 2008, 01:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มาเร็วนิลุง

ใจเย็นลุง ปีหน้า รอน้อง เจส อยู่ ว่าแต่ลุงเข้า nWo เลยป่าว yoyo_37.gif เราจะรวบรวมให้เยอะๆไม่งั้นปิดสนามบินไม่ได้

Edited by Fat Evil, 04 December 2008 - 01:43 PM.

#15 Private Ryan

นักเล่นเกมหน้าตาดี

Posted 04 December 2008 - 01:45 PM

QUOTE (Macbeth @ Dec 4 2008, 10:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ลุงวิทย์ ลุงหนุ่มหรอ ตาหนึ่ง yoyo_37.gif

จากที่ลุงหนึ่งบอกว่ามีคนนึงซ่อมไฟแดง และลุงตี๊ดบอกว่า PXXX ผมว่าต้อง Pj.. แน่ๆ yoyo_58.gif

#16 Fat Evil

Posted 04 December 2008 - 02:28 PM

rWo เข้ามาแอบดูทำไม อยากมีเรื่องเหรอ รอปีหน้าเจอแน่ yoyo_73.gif

#17 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 04 December 2008 - 02:31 PM

FAT EVIL = insane

#18 royviter

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 04 December 2008 - 02:48 PM

วันหลังไม่ต้องสัญญาอะไรหรอกลุง ถ้าทำไม่ได้ เป็นถึงประธานไม่รู้จักรักษาสัญญา กลับมาไว๊ไว เกลือ

#19 Fat Evil

Posted 04 December 2008 - 02:54 PM

QUOTE (royviter @ Dec 4 2008, 02:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันหลังไม่ต้องสัญญาอะไรหรอกลุง ถ้าทำไม่ได้ เป็นถึงประธานไม่รู้จักรักษาสัญญา กลับมาไว๊ไว เกลือ

ผมไม่กลับล่ะ นอกจากลุงวิทจะเลิกเล่น งอน yoyo_73.gif

#20 royviter

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 04 December 2008 - 05:03 PM

QUOTE (Fat Evil @ Dec 4 2008, 02:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมไม่กลับล่ะ นอกจากลุงวิทจะเลิกเล่น งอน yoyo_73.gif

ไว้ว่างๆจะโทรไปสั่ง chromeheart ให้เพื่อนต่างประเทศใหม่ หุๆ yoyo_77.gif