`

Jump to content

Splinter Cell เมื่อคืนนี้ เพื่อนๆ ตื่นกันยัง

9 replies to this topic

#1 classic

เกมส์ยิงกันออนไลน์เท่านั้นที่โดนใจ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 21 October 2006 - 10:43 AM

เมื่อคืนนั่งเล่น Splinter Cell ตั้งแต่ 5 ทุ่ม ยันตี 3 ครึ่ง ทำได้ไงเนี่ย เพื่อนๆ คนไทย พร้อมใจกันเล่นจริงๆ อิอิ :555

ตื่นมาเพลียมากเลย สงสัยต้องเพลาๆ หน่อยแล้วเรา :her

ตอนนี้ online map ได้ครบ 8 map แล้ว แต่ละ map ยังไม่คุ้นเท่าไรเลย map แรกๆ ก็พอไหว รู้ทัน spy หน่อย แต่ map หลังๆ นี่สิ แพ้ spy หลายเลย เพื่อนเล่น spy นี่ เร็วยังกะลิง หรือปรอทดีนะ :555

ปล. ยังเพลียอยู่เลย สงสัย แก่แล้วเรา อิอิ :blur

#2 r_tul

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 21 October 2006 - 10:55 AM

:sleep

#3 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

• Royal Executive Members

Posted 21 October 2006 - 11:31 AM

หุหุ มันส์มาก เสียอย่างเดียวนะเนี่ยเกมส์นี้ ถ้า online แล้วไม่มีคน invite เรา แล้วเราจะเข้าไปjoinกะเพื่อนยังไงเนี่ย เล่นๆอยู่ ลุ้นมาก กลัวหลุดแล้วเข้าไม่ได้ :ah รีบบอกคนอื่นเลยถ้าผมหลุด อย่าลืม invite ผมเข้าไปอีกทีนะคับ :kanoiyom (เมื่อคืนแย่งกันเล่นด้วย เล่นได้แค่6คน แต่คนอยากเล่นมันเยอะกว่า6คนนี่สิ :her )

#4 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 21 October 2006 - 12:32 PM

เวลาเล่น Online นี่มันเล่นกันยังไงครับ ต่างคนต่างยิงฝ่ายตรงข้ามหรือว่ายังไงครับ พอดีผมยังไม่ได้ไรท์เกมนี้เลย มีแผ่นเปล่าเหลือ ถ้าสนุกจะลองไรท์เล่นดู :eiei

#5 penqin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 21 October 2006 - 03:01 PM

อึดกันจริงๆอิอิ :aha:

#6 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 21 October 2006 - 05:26 PM

เล่นมาราธอนอย่างนี้มันจะเสียสุขภาพเอานะครับ :her

#7 Zynchonix

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 21 October 2006 - 08:02 PM

...zzzZZZ หลับยาวเลยครับผม มันมากๆ ต้องเป็น 1 ใน 6ผู้โชคดีเท่านั้นอิอิ

#8 `golf

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 21 October 2006 - 08:42 PM

เอ่อ ถามหน่อยว่าเล่นออนไลน์นี่เป้นแบบไหนเหรอ คล้ายๆ G R A W หรือว่าไม่ใช่ครับ

เผื่อจะไปซื้อมาเล่นมั้ง เพราะตอนแรกก่ะจะเก็บเงินไว้เผื่อเดือนหน้าก่อน แต่ถ้ากระแสมันแรงก็อยากจะลองเล่นมั่งละ ^ ^

:kanoiyom

#9 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 22 October 2006 - 01:13 AM

^^' สนุกดีคับถึงแม้ผมจะเป้นตัวถ่วง แหะๆ

#10 ar_joke

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 22 October 2006 - 06:27 AM

:cry ชักจะอดใจไม่ไหวแล้ว กะรอสิ้นเดือนพร้อม ฟีฟ่าดีกว่า

:cry2 :cry2