`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

แผ่นเกม เพลย์สาม เฉพาะเลยครับ ( อัพเดต 10...

ugrits's Photo ugrits 08 Apr 2009

เห็นอย่างนี้มูลค่าหลายหมื่นอยู่

joe-limited's Photo joe-limited 27 Apr 2009

คุณตู๋ ได้แผ่นมาเพิ่ม อย่าลืม อัพเดต นะครับ^^

tekkenman's Photo tekkenman 10 May 2009

อัพเดตนะงับ

แผ่นมีทั้งมือหนึ่งและมือสอง แต่ไม่คิดขายครับ กำลังมีความสุข

akeing's Photo akeing 10 May 2009

อยากได้บ้างหง่ะ

ตอนนี้ ตังค์ หมด เหอๆ

ไม่คิดว่า มีลูกคนนึง มันจะใช้เงินเยอะขนาดนี้

tekkenman's Photo tekkenman 10 May 2009

QUOTE (akeing @ May 10 2009, 11:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากได้บ้างหง่ะ

ตอนนี้ ตังค์ หมด เหอๆ

ไม่คิดว่า มีลูกคนนึง มันจะใช้เงินเยอะขนาดนี้

ผมยังไม่มีลูกน่ะครับ พยายามเท่าไหร่ก็ไม่ได้ซักที yoyo_71.gif

pinocchioboy's Photo pinocchioboy 29 Nov 2009

เยอะดีครับ

akeing's Photo akeing 29 Jun 2010

เธซเธ‡เนˆเธฐ

เน„เธกเนˆเธกเธตเธ•เธฑเธ‡เธ„เนŒ เธ‹เธทเน‰เธญเนเธœเนˆเธ™ เธซเธ‡เนˆเธฐ -_-'