`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

ขอถามเกี่ยวกับ Option File Pes 2009 ครับ

CWO31's Photo CWO31 24 Nov 2008

ถ้าผมโหลด Option File มาแล้ว มันจะมีเสื้อให้ Copy ลงเครื่องหลายทีม
1.ถ้าผมจะเลือกแค่ Copy บางทีม จะได้มั้ยครับ เช่น ในลีกเยอรมัน ผมเลือก
เฉพาะทีมบาเยิร์น จะได้มั้ยครับ ขี้เกียจ Copy หมดหนะครับ เพราะยังไง
ทีมอื่นในลีกเยอรมันก็ไม่ค่อยได้เล่นอยู่เเล้วครับ
2.ถ้าผมหาภาพโลโก้มาเพื่อจะ Edit เอง ต้องมีขั้นตอนในการทำยังไงครับ
ลองหาโลโก้มาแล้วใส่ใน Handy Drive แล้ว PS3 มันมองไม่เห็นหนะครับ
ทำเป็นโฟรเดอร์ PS3-SAVEDATA-File ของโลโก้ที่หามา มันก็ยังมองไม่เห็น
ไม่ทราบลืมทำขั้นตอนไหนไปรึป่าว รบกวน พี่ๆๆเพื่อนๆ ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ