`

Jump to content

ซื้อเครื่องมาใหม่แล้วนะครับ ช่วยแอดแท๊กใหม่ผมด้วยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 qkab18

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 24 November 2008 - 02:27 AM

ซื้อเครื่องมาใหม่แล้วนะครับ ช่วยแอดแท๊กใหม่ผมด้วยครับ เพิ่งได้มาเมื่อคืนเลยสดๆร้อนๆร้านคุณน้องตอนประมาณสี่ทุ่มได้เหอๆ ตอนนี่เล่น cod ww ครับใครเล่นอยู่ก็แอดผมด้วยนะครับ ปล.ดันซื้อเครื่องมาตอนเค้ามีแบนกันจะรอดมั้ยเนี่ยเรา ปล2. ผมแอดเพื่อนเก่าๆหลายๆคนไม่ได้นะครับ มันฟ้องว่ารายชื่อเต็มอะ บางคนเค้าไม่ได้ออนแล้วก็รอบรายชื่อออกไปบ้างนะครับ คนมาแอดใหม่มันแอดไม่ได้อะครับ yoyo_71.gif