`

Jump to content

ติดสายลับสองหน้าซะแล้ว

11 replies to this topic

#1 Twiggy Ramirez

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 19 October 2006 - 03:36 PM

ภารกิจในฐานศัตรูครั้งที่สามน่ะครับ มันจะให้เราถอดรหัสอีเมล์ ให้ใส่เลขลงในคิวบิก ผมไม่ผ่านอ่ะ พยายามจนเวลาหมด่ก็คิดไม่ออก ปวดหัวคิดมากถึงกะจะเลิกเล่นไปเลยนะเนี่ย ใครผ่านแล้วบ้างครับช่วผมยด้วย :cry2

#2 tiger oud

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 19 October 2006 - 04:13 PM

อย่าให้เลขซ้ำกันทั้งแถวแนวตั้ง และแนวนอนครับ

แต่ละเลข มีได้ 3 ตัวครับ ไม่ขาดไม่เกินครับ ลองไปเรียงดูครับ

ผมใช้วิธีเขียนลงบนกระดาษก่อนครับ :explain

#3 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

• Royal Executive Members

Posted 19 October 2006 - 04:47 PM

แล้วในฉากที่มี training แงะตู้เซฟเสร็จแล้ว มีอีก 2ภารกิจคือ มันให้ไป bug antenna นี่ทำงัยอะคับ ขึ้นไปดาดฟ้าแล้วโดนไล่ลงมาพลังความน่าเชื่อถือลดตลอดเลย หรือว่ามีทางขึ้นหลายทาง
ให้ไปปล่อย trojan ก้อหาไม่เจอว่าอยู่ห้องไหน เดินอยู่ในตึกจนมึนหัวไปหมดเลย :blur

#4 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 19 October 2006 - 05:20 PM

View Postvitty, on Oct 19 2006, 04:47 PM, said:

แล้วในฉากที่มี training แงะตู้เซฟเสร็จแล้ว มีอีก 2ภารกิจคือ มันให้ไป bug antenna นี่ทำงัยอะคับ ขึ้นไปดาดฟ้าแล้วโดนไล่ลงมาพลังความน่าเชื่อถือลดตลอดเลย หรือว่ามีทางขึ้นหลายทาง
ให้ไปปล่อย trojan ก้อหาไม่เจอว่าอยู่ห้องไหน เดินอยู่ในตึกจนมึนหัวไปหมดเลย :blur

ก้อย่องไปอย่าให้มันเหนครับ พอปีนบันไดขึ้นไปดาดฟ้าก้อเลี้ยวขวาแล้วเดินตามแนวลูกกรงไป มันจะมีทางเข้าทางซ้ายมือ ตรงนั้นแหละครับ :eiei

#5 tiger oud

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 19 October 2006 - 05:59 PM

เกมส์นี้มี sub title หรือป่าวอะ :explain

#6 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 19 October 2006 - 06:06 PM

:cry ยังไม่มีโอกาสไปหาซื้อมาเล่นเลยอ่ะ...

#7 penqin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 19 October 2006 - 07:19 PM

ต้องหามาเล่นซะแล้วอิอิ :aha:

#8 Twiggy Ramirez

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 19 October 2006 - 07:28 PM

View Posttiger oud, on Oct 19 2006, 05:59 PM, said:

เกมส์นี้มี sub title หรือป่าวอะ :explain

อยากให้มีเหมือนกันครับ แต่ไม่มีอ่ะดิ :ohno

#9 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 19 October 2006 - 09:55 PM

View PostGenocide, on Oct 19 2006, 05:20 PM, said:

ก้อย่องไปอย่าให้มันเหนครับ พอปีนบันไดขึ้นไปดาดฟ้าก้อเลี้ยวขวาแล้วเดินตามแนวลูกกรงไป มันจะมีทางเข้าทางซ้ายมือ ตรงนั้นแหละครับ :eiei

ตอนนี้ผ่านแล้วคับ โง่เอง :her ลืมไปว่าเป็นสายลับ ทำอะไรโจ่งแจ้งไปหมดเลยไม่ผ่านซะที

#10 ZaBuNa

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 19 October 2006 - 10:35 PM

ยังไม่ได้ซื้อเลย เกมเก่าๆยังมะจบเลย

#11 Fehn

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 20 October 2006 - 03:51 AM

ผมลองแล้วไม่สามารถทำได้เหมือนกัน (ยากจัง) แต่เราไม่ต้องแฮ็กเมล์ก็ได้ครับ ไปทำภารกิจอื่น ๆ ได้เลย ผ่านได้เหมือนกันไม่มีปัญหา :aha: แต่ไม่รู้จะมีผลกับเนื้อเรื่อง หรือฉากจบหรือเปล่านะครับ :ohno

#12 ๏ Webspin ๏

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 20 October 2006 - 04:44 AM

View PostFehn, on Oct 20 2006, 03:51 AM, said:

ผมลองแล้วไม่สามารถทำได้เหมือนกัน (ยากจัง) แต่เราไม่ต้องแฮ็กเมล์ก็ได้ครับ ไปทำภารกิจอื่น ๆ ได้เลย ผ่านได้เหมือนกันไม่มีปัญหา :aha: แต่ไม่รู้จะมีผลกับเนื้อเรื่อง หรือฉากจบหรือเปล่านะครับ :ohno
มีผลคับ ข้ามไประวังจบแล้วจะไม่ได้ Best Ending นะคับ