`

Jump to content

ใครเล่นแล้วเพื่อนเราเคยเป็นแบบนี้มั่งครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 chanma

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 19 November 2008 - 02:05 PM

คือเมื่อวานผมเล่นแบบสร้างตัวไปเล่นใน be a pro เล่นแล้วชนะซะเป็นส่วนใหญ่แพ้ไป 2 เสมอไป 2...แต่เมื่อคืนทีมผม real madrid เจอกับ balencia ไม่รู้ทำไมเพื่อนร่วมทีมเราออกอาการโง่ให้เห็นชัดเจน คืออย่างนี้ครับ ผมอุตส่าห์ต่อบอลให้ Nistelrooy เลี้ยงเดี่ยวไปโล่งๆถึง 4 ครั้ง แต่มันกลับเลี้ยงไปดื้อๆไม่ยอมยิ้งซะอย่างนั้นจนโดนโกลฝ่ายตรงข้ามออกมาคว้าไส้ได้ จนจบเกม ผมแพ้ 3-1 เซ็งจริงๆเลย...แต่พอเจอทีมอื่น Nistelrooy มีช่องโหว่หน่อยเดียวมันก็ซัดแล้วทั้งนอกกรอบในกรอบ...ใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้าง
ครับ... yoyo_92.gif