`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

@@@ มาแว๊ววว วิธีกัน โดน BAN ฟอ เมน @@@

howdoudo's Photo howdoudo 12 Nov 2008

QUOTE (leung69 @ Nov 11 2008, 11:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บอกตรงๆ เลยนะค่ะ เดี๊ยนดีใจนะค่ะที่ยังมีคนเรียกเดี๊ยนว่าน้อง บอกตรงๆ อีกเรื่องนะค่ะ
ว่าเดี๊ยนมีความเป็นควายในตัวด้วยค่ะเลยไม่เข้าใจที่พี่เจ๋อ ต้องการจะสื่อออกมาค่ะ
เดี๊ยนว่าเรามันเป็นพันธุ์เดียวกันนะค่ะแต่คุณมีความเป็นควาย(อยากให้สระอาหายไปจัง)
ในตัวสูงกว่าเดี๊ยนไปเยอะพอสมควรนะค่ะเลยไม่เข้าใจข้อความของบางคนที่อยากจะตักเตือน
ตัวคุณให้คุณอยู่ในบอร์ดไปได้นานๆ ไม่ใช่ดังเป็นพลุแตกแล้วหายไปแบบหลายๆ คนที่ผ่านมา
กู เอ๊ยยย..เดี๊ยนไม่เคยตอบเร็ปใครยาวๆ แบบนี้มาก่อนเลยค่ะเหนื่อยว่ะ

ปล. เห็นคุณตอบมาหลายครั้งแล้วว่าคนอื่นเป็นคนขาดความอบอุ่น แต่เดี๊ยนว่าคุณคงถูกอา
แท้ๆ ของคุณระเบิดถังขี้ตอนเด็กๆ รึเปล่าค่ะ yoyo_53.gif

ไรอ่ะ
เด๋วย้อนไปอ่านมั่ง

onetwoshow's Photo onetwoshow 12 Nov 2008

QUOTE (MoDiFy @ Nov 12 2008, 01:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถาวรเลยก็ดีครับ ระวัง IP ด้วย เพราะผมคิดว่าคนประเภทนี้ (คิดว่าตัวเองหล่อเหรอ 555+)
คงจะสมัครใหม่มาเกรียนต่ออีกโดยไม่สน user เก่า

ปล.ว่าจะไม่ตอบกระทู้ไอ้นี้แล้วนะนี้ มีหลายๆคนเตือนมา แต่เห็นว่าโดนขังแล้ว เลยขอซะหน่อย yoyo_79.gif

yoyo_53.gif เราควรที่จะรักและเคารพคนอื่น

ที่สำคัญ รักDgo ครับ ทุกคนก็คือเพื่อนๆๆเราในบอดละครับ เราก็จะให้เกียรติคนอื่นถูกใช่มะครับ

รัก รร.สวนกุหลาบครับ OSk125
Edited by onetwoshow, 12 November 2008 - 01:04 AM.

MoDiFy's Photo MoDiFy 12 Nov 2008

QUOTE (onetwoshow @ Nov 12 2008, 01:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_53.gif เราควรที่จะรักและเคารพคนอื่น

ที่สำคัญ รักDgo ครับ ทุกคนก็คือเพื่อนๆๆเราในบอดละครับ เราก็จะให้เกียรติคนอื่นถูกใช่มะครับ

รัก รร.สวนกุหลาบครับ OSk125

ดีมากน้อง แต่พี่ลำเอียงนะครับ พี่เด็กพัดลม yoyo_58.gif

TONBO's Photo TONBO 12 Nov 2008

ake5nene นี่โดนอุ้มไปรึเปล่าครับ พักหลังไม่เห็นเลย

hayabusa's Photo hayabusa 12 Nov 2008

QUOTE (TONBO @ Nov 12 2008, 01:21 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ake5nene นี่โดนอุ้มไปรึเปล่าครับ พักหลังไม่เห็นเลย

ไปทัก เดี๋ยวโผล่มาอีกทีโชว์ห้องรังไข่!แล้วจะหนาวนะ yoyo_22.gif

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 12 Nov 2008

QUOTE (jerr @ Nov 11 2008, 11:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นี่คือตัวตนที่แท้จริงของผม

รับไม่ได้ ไม่ต้องมายุ่งกับผมซิครับ

มันจะมีพวกที่ร้อนตัว หรือพวกรับความจริง ไม่ได้

ไม่กี่ตัวหรอก ที่ออกมาเต้นกันเหยงๆ

แล้วไง หรือ ผมไม่แคร์

ใครดีกับผม ผมก็ดีด้วย

ใครแย่กับผม มันก็เรื่องของผมว่าผมจะจัดการอย่างไร

วิธีการของใครของมัน

แต่อย่ามามือถือสากปากถือศีล

แล้วไงครับ ใครจะด่า จะว่าไรผม

ผมไม่เคยแคร์ ผมยอมรับกับความจริงได้

แบบนี้ สมควร ใส่กระโปรงได้แล้วครับ

อีกครั้ง ถ้าไม่ชอบ ก็ผ่านไป

ผมไม่ได้ไปขอให้คุณ REP

หรือว่า รับความจริงกันไม่ได้

ไม่ต้องบอกคงรู้กันดีว่า ใครอยู่ใน 5 หรือ 95 %

เพราะจริงๆแล้วในใจมันฟ้องกันชัดๆ

เพราะ นี่คือตัวผม

ตัวผม ที่ไม่ชอบ เลีย

ตัวผมที่ไม่ชอบ สร้างภาพ

ตัวผมที่ไม่จอมปลอม

ก็ผมเป็นของผมแบบนี้

ชอบไม่ชอบ เรื่องของคุณ

ผมจะชอบใคร รักใคร มันก็เรื่องของผมเหมือนกัน

นี่มัน.... เฮียชูวิทย์นี่นา O_O

TONBO's Photo TONBO 12 Nov 2008

QUOTE (hayabusa @ Nov 12 2008, 01:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปทัก เดี๋ยวโผล่มาอีกทีโชว์ห้องรังไข่!แล้วจะหนาวนะ yoyo_22.gif

หนาวไข่ yoyo_81.gif

Jay ^^'s Photo Jay ^^ 12 Nov 2008

ุถึงถอดแลนก็โดนแบนได้ครับ
อ่านมาถึง rep นี้แล้วก็มีคนโดนแบนจนได้

sephirothz's Photo sephirothz 12 Nov 2008

ทำไมมาเรียก คนอื่นว่า "ตัว" ละ

เฮ้ออ กลุ้มใจ มาตรฐานคนไทย

Metal_snake's Photo Metal_snake 12 Nov 2008

QUOTE (Jay ^^ @ Nov 12 2008, 01:31 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ุถึงถอดแลนก็โดนแบนได้ครับ
อ่านมาถึง rep นี้แล้วก็มีคนโดนแบนจนได้

อันนี้รู้สึก Microsoft ไม่เกี่ยวนะคับ

harts's Photo harts 12 Nov 2008

555+ เจ๊เหลียงกุพิมพ์ยาว

ฮาโคด

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 12 Nov 2008

เป็นอินเตอร์เน็ตไม่เ็ห็นหน้าค่าตากัน เลยไม่ต้องมีมารยาทให้กัน?
มีคนมาบอกว่าพิมพ์อ่านไม่รู้เรื่อง ก็พูดยกยอตัวเองว่าเก่งกว่า คนที่ไม่เข้าใจฉลาดไม่พอเอง?
พอมีคนแสดงความคิดเห็นขัดแย้ง ก็ดูถูกเขาเสียๆ หายๆ สนุกปากโดยอ้างว่าคำว่า "เป็นคนจริงใจ"?

... เหลือเกินจริงๆ พ่อคุณ

แด้'s Photo แด้ 12 Nov 2008

vote แบน 1 เสียงครับ

อ่านแล้วหงุดหงิด กับการที่แถไปได้เรื่อยๆจริงๆ

แล้วด่าคนอื่นที่เค้าเข้ามาพิมพ์ด้วยดีๆ

LDS Drive's Photo LDS Drive 12 Nov 2008

ขอบคุณ mod นะครับ yoyo_53.gif

giggogs's Photo giggogs 12 Nov 2008

ใจเย็นๆครับเจ๊ เดี๋ยวซี๊ดแตกแนะจ๊ะ yoyo_23.gif

xboxboy's Photo xboxboy 12 Nov 2008

บ้าได้ใจมาก

Eaak 49's Photo Eaak 49 12 Nov 2008

QUOTE (leung69 @ Nov 11 2008, 11:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บอกตรงๆ เลยนะค่ะ เดี๊ยนดีใจนะค่ะที่ยังมีคนเรียกเดี๊ยนว่าน้อง บอกตรงๆ อีกเรื่องนะค่ะ
ว่าเดี๊ยนมีความเป็นควายในตัวด้วยค่ะเลยไม่เข้าใจที่พี่เจ๋อ ต้องการจะสื่อออกมาค่ะ
เดี๊ยนว่าเรามันเป็นพันธุ์เดียวกันนะค่ะแต่คุณมีความเป็นควาย(อยากให้สระอาหายไปจัง)
ในตัวสูงกว่าเดี๊ยนไปเยอะพอสมควรนะค่ะเลยไม่เข้าใจข้อความของบางคนที่อยากจะตักเตือน
ตัวคุณให้คุณอยู่ในบอร์ดไปได้นานๆ ไม่ใช่ดังเป็นพลุแตกแล้วหายไปแบบหลายๆ คนที่ผ่านมา
กู เอ๊ยยย..เดี๊ยนไม่เคยตอบเร็ปใครยาวๆ แบบนี้มาก่อนเลยค่ะเหนื่อยว่ะ

ปล. เห็นคุณตอบมาหลายครั้งแล้วว่าคนอื่นเป็นคนขาดความอบอุ่น แต่เดี๊ยนว่าคุณคงถูกอา
แท้ๆ ของคุณระเบิดถังขี้ตอนเด็กๆ รึเปล่าค่ะ yoyo_53.gif

เจ๊เหลียงของขึ้นแล้วครับ