`

Jump to content

มือใหม่ขอถามครับผม

3 replies to this topic

#1 thebank

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 14 October 2006 - 11:10 PM

เพิ่งเล่นได้ไม่กี่ ชม. เองครับ ก็เงินได้จากการส่งรถมาครับ ไม่รู้จะซื้อรถอะไรต่อดี แล้วเหมือนว่า mission มันจะหมดแล้วด้วยอ่ะครับ

คลาสนี่ขึ้นกับรถใช่มั้ยครับ ไม่เกี่ยวว่าเราต้องผ่านการสอบอะไรชะปะครับ

คลาสที่ว่าหมายถึง A B C D E F G นะครับ

แล้วรถคลาสที่สูงกว่า เอามาแข่งคลาสต่ำว่าได้มั้ยครับ

พอดีเห็น เฟอรารี่มันเป็นคลาส B

เพิ่งผ่าน F มาอ่ะครับ ตอนนี้ต้องซื้อรถที่เป็ฯ E หรือสูงกว่านั้นได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

#2 kiratinut

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 15 October 2006 - 12:10 AM

ถ้าสนามระบุคลาส ใช้รถคลาสนั้นแข่งได้คลาสเดียวครับ

#3 xanyz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 15 October 2006 - 11:10 AM

มีตังซื้อก็ใช้ได้ทุก class ครับ แนะนำให้ซื้อดีๆไปเลยแล้วหาสนามทำเวลาวิ่งเก็บตังครับ เร็วดี

#4 tiger oud

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 16 October 2006 - 03:16 PM

ถ้ามีเงินก้อซื้อ enzo เลย :eiei

แต่ถ้าเงินไม่ถึงก้อซื้อ F430 ไปก่อน แต่อย่าลืมเอารุ่นเปิดประทุนด้วยนะ เดี๋ยวสาวๆไม่ขึ้น :aha:

ต้องเล่นตาม mission ที่กำหนด แต่ถ้า mission ไหนไม่กำหนด เราก้อนำรถคลาส A มาใช้ได้ :explain