`

Jump to content

ประกาศ ไหนๆ nWo มันก็รกห้องไปหมดล่ะ

78 replies to this topic

#1 Fat Evil

Walk With Me In Hell

• High Royal Executive Members

Posted 07 November 2008 - 12:47 PM

nWo DgO ปิดรับสมัควันที่ 7 พฤศจิกายน 2551 ตามที่แจ้งไว้
ปิดรับสมัคแล้ว ใครยังอยากเข้า nWo อยู่ให้ขอ invite จากสมาชิกคนอื่นนะคับ ส่วนใครจะ invite เพื่อนแจ้ง Admin และ Mod ของ nWo ก่อนด้วยนะคับ
ส่วนใครไม่มีชื่อมาแจ้งด้วย รองประธานไม่ up รายชื่อให้คับ ไม่รู้ไปไหน ประธานแก้เองซะเลย

ผุ้ก่อตั้ง (แกนนำ) nWo หลักมี FAT EVIL,และ 4 แกนนำ Peekun 360, Interstid555 ,DraKenZ 360 และ Pjin 360

FAT EVIL | President or Admin | ประธาน nWo (มีแฟนคลับเป็นของตัวเอง) Admin nWo DgO
DraKenZ 360 | Vice President & G.B.(General Bae) | รองประธาน และ เจเนรอลเบ๊ ทำงานจิปาถะ อาร์ทเวิร์คต่างๆนาๆ แปลงานภาษาอังกฤษ ให้คำปรึกษา บลา บลา บลา บลา Mod nWo DgO
Peekun 360 | Head Moderator & Personal Consultant | ผู้ให้คำปรึกษาท่านประธาน เป็นหัวหน้าม๊อดของ nWo มีหน้าที่ควบคุบการทำงานของสมาชิก nWo และการโพสของสมาชิกทุกคน Mod nWo DgO
Interstid555 | Official President's Manager & Moderator | ผู้จัดการส่วนตัวอย่างเป็นทางการสำหรับท่านประธาน High Royal Executive Members nWo DgO
sthunder | Entertainer of nWo | เกลือประจำ nWo ผู้ที่ทำให้ทุกคนเซงและเบื่อได้ในทันทนี (อ่ะล้อเล่ง)
Pjin 360 | Official Engineering of nWo | เป็นวิศวกรประจำ nWo ฝีมือซ่อมไฟแดงระดับเทพ Mod nWo DgO
BrutalMethod360 | Current DGO Moderator, have been bought into nWo recently, know as P'Tick | ม๊อดปัจจุปันของดีจีโอแต่ถูกซื้อตัวมาอยู่ใน nWo โดยท่านประธาน เขาคนนี้มีนามว่าพี่ติ๊ก Mod nWo DgO
Bigpao | VIP Invitation sent by FAT EVIL | พี่บิ๊กเม็มเบอร์วีไอพีท่ได้รับการเชิญจากท่านประธานของเรานั่นเอง (ฝ่ายการเงินและ IT ของ nWo)
Apexdix | Currently using PH5NG as gametag and approved by Head Moderator | ตอนนี้ใช้แท็ก PH5NG อยู่ ได้รับการอนุญาติให้เป็นสมาชิกโดยหัวหน้าม๊อดของ nWo
peXXeq | Assistant Engineering of nWo | ผู้ช่วยวศิวกรประจำ nWo
xxxTON360xxx | New Member | แต่เก๋าเกม ฝีมือใช้ได้เทพยอมรับ (จิงๆมันสมัคนานล่ะแต่พึ่งนึกออก 555)
SpinalRepuBliC | New Member | สมาชิกใหม่
MoDiFy122 | New Member | สมาชิกใหม่ "SPY" of nWo
MaxZ@ | New Member | สมาชิกใหม่
korea | New Member | สมาชิกใหม่
ToNK@BoNK360 | New Member | สมาชิกใหม่ พูดไม่เก่งแต่ โหดใช้ได้ ระดับต้นๆของ gow อีกคน
Aztray360 | New Member | สมาชิกใหม่ แม่งทำรายเซ็นไม่เป็น กำ ลงชื่อให้แล้วนะเว้ย ไม่ต้องมางอน
maplix | | New Member | หน่วยทะลวงฟัน (ชื่อย่อ หน่วยฟัน)
เฮียเล็ก เจ๊มล | VIP nWo | คงไม่ต้องบอกสำหรับ 2 ท่านนี้ว่าเป็นยังไง ซื้อตัวมาแล้วคับ
MusTanGZ | New Member | สมาชิกใหม่ | รอชื่ออยู่

คือใครเอาโลโก้ออก หรือ ไม่ยอมใส่เราถือว่าท่านหักหลังองค์กร นะคับ เราจะงดการติดต่อกับท่านและไม่มีการช่วยเหลือใดๆทั้งสิ้น หากต้องการลาออกให้แจ้ง Admin และ Mod ของ nWo ด้วยนะคับ

nWo 4 Life

Edited by Fat Evil, 09 November 2008 - 10:05 AM.

#2 aQua

ผมชอบสีขาว

• Royal Executive Members

Posted 07 November 2008 - 01:02 PM

ไม่ธรรมดาจริงๆ

#3 Fat Evil

• High Royal Executive Members

Posted 07 November 2008 - 01:16 PM

พรุ่งนี้ ประธานจะไปสะพานเหล็กนะคับ และอาจมีสมาขิก nWo ไปอีก คนสองคน ส่วนแฟนคลับไม่ต้องตามไปขอลายเซ็นนะคับ ร้าน พี่โอ่ กะ bonk ไม่มีที่จะยืนคับไว้รอปีใหม่ผมจะแจกให้ทุกคนที่ไปงานคับ yoyo_53.gif

#4 Brutal-Method

เซียนเกม

Posted 07 November 2008 - 02:25 PM

ท่านประธานไป พานเหล็ก พรุ่งนี้รึ
ถ้าไม่ติดไรจะไปด้วย (ซื้อแผ่นแท้) หุๆ

#5 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 07 November 2008 - 03:04 PM

อ้าวไหนว่าเลิกเล่นเกมส์แล้วไง efb50fe2.gif

#6 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 07 November 2008 - 03:09 PM

รายชื่อครบแล้วใช่ปะ จะได้จดใส่บัญชีหนังแมวเอาไว้ 4412144b.gif

#7 korea

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 07 November 2008 - 03:16 PM

สมัครมาทาง Peekun 360 ครับ ขอบคุงคับบ

#8 Brutal-Method

เซียนเกม

Posted 07 November 2008 - 03:25 PM

QUOTE (the red @ Nov 7 2008, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รายชื่อครบแล้วใช่ปะ จะได้จดใส่บัญชีหนังแมวเอาไว้ 4412144b.gif

ที่ห้องนี้ คุณไม่สามารถทำอะไรพวกเราได้ครับ
เหมือน neo ติดอยู่กับ trainman

#9 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• Interests:360

Posted 07 November 2008 - 03:25 PM

ประธานเอา ข้างบนเข้าไปด้วยนะ

พรุ่งนี้ไปพานเหล็กๆๆๆ yoyo_67.gif

#10 zineryl

藍染 惣右介

Posted 07 November 2008 - 03:27 PM

QUOTE (Brutal-Method @ Nov 7 2008, 03:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ที่ห้องนี้ คุณไม่สามารถทำอะไรพวกเราได้ครับ
เหมือน neo ติดอยู่กับ trainman

โห 07baa27a.gif ตานี้เปรียบเทียบได้ดี

#11 Fat Evil

Posted 07 November 2008 - 03:42 PM

QUOTE (the red @ Nov 7 2008, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>

อย่านะคับ the red แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน

เตือนไรหว่า yoyo_77.gif
เดี่ยวผมยึด DGO ได้ผมจะกำจัด the red เป็นคนแรก อุหวะฮะฮะๆๆ

Edited by Fat Evil, 07 November 2008 - 03:43 PM.

#12 Brutal-Method

เซียนเกม

Posted 07 November 2008 - 03:45 PM

QUOTE (zineryl @ Nov 7 2008, 03:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โห 07baa27a.gif ตานี้เปรียบเทียบได้ดี

ยกเว้นจะโดนขี้โกง ล๊อคคอ เมโรวินเจี้ยน(admin)
ให้เปิดทางมาช่วย

#13 Fat Evil

Posted 07 November 2008 - 03:49 PM

QUOTE (zineryl @ Nov 7 2008, 03:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>

เออ ถามว่า rWo จะตั้งมาทำไมคับผมเชิญท่านแล้วท่านไม่มายังมาแข็งข้อกับผมอีก ไม่งั้นผมจะเปิดสงครามแล้วนะคับ ไปซื้อแผ่นแท้มาเลยดีกว่า จะได้รู้ว่ามันวิ่งขวิดไม่ได้แล้ว yoyo_77.gif

อะๆ 2คนนั้นพิมอะไรด่าประธาน อย่านะคับผมแอบดูอยู่

MSN ก็มีมานั่งเขียนกระทู้คนเรา yoyo_77.gif

Edited by Fat Evil, 07 November 2008 - 03:52 PM.

#14 striker

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 07 November 2008 - 03:52 PM

อ้าวชื่อผมหายไปไหนอะ ท่านประธาน ผมเป็นมือขวาท่านประธานนะ yoyo_55.gif

#15 zineryl

藍染 惣右介

Posted 07 November 2008 - 03:58 PM

QUOTE (Fat Evil @ Nov 7 2008, 03:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เออ ถามว่า rWo จะตั้งมาทำไมคับผมเชิญท่านแล้วท่านไม่มายังมาแข็งข้อกับผมอีก ไม่งั้นผมจะเปิดสงครามแล้วนะคับ ไปซื้อแผ่นแท้มาเลยดีกว่า จะได้รู้ว่ามันวิ่งขวิดไม่ได้แล้ว yoyo_77.gif

rWo มีไว้เพื่อคนที่ ไม่ชอบ FAT EVIL , รำคาญ FAT EVIL , เบื่อ FAT EVIL หรือชื่อไทย "ชมรมคนเบื่อเทพ" ตอนนี้สังคมมันแบ่งเป้น 2 ฝ่ายคุณต้องเลือกข้าง กลุ่มที่เห้นด้วยกับ FAT EVIL และกลุ่มที่ไม่เห้นด้วยกับ FAT EVIL ผมไม่ได้แข้งข้อกับ nWo ครับแต่ทางเราไม่คิดจะเจรจากับ nWo ในการรวมพรรคเพราะเรามีความเห้นต่างกัน yoyo_73.gif

ส่วนเรื่องขวิดผมไม่ขอออกความเห้น yoyo_08.gif ได้แผ่นเมื่อไรเดี๋ยวรู้กัน

#16 Fat Evil

Posted 07 November 2008 - 04:05 PM

QUOTE (zineryl @ Nov 7 2008, 03:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
rWo มีไว้เพื่อคนที่ ไม่ชอบ FAT EVIL , รำคาญ FAT EVIL , เบื่อ FAT EVIL หรือชื่อไทย "ชมรมคนเบื่อเทพ" ตอนนี้สังคมมันแบ่งเป้น 2 ฝ่ายคุณต้องเลือกข้าง กลุ่มที่เห้นด้วยกับ FAT EVIL และกลุ่มที่ไม่เห้นด้วยกับ FAT EVIL ผมไม่ได้แข้งข้อกับ nWo ครับแต่ทางเราไม่คิดจะเจรจากับ nWo ในการรวมพรรคเพราะเรามีความเห้นต่างกัน yoyo_73.gif

ส่วนเรื่องขวิดผมไม่ขอออกความเห้น yoyo_08.gif ได้แผ่นเมื่อไรเดี๋ยวรู้กัน

ไม่เป็นไรผมเข้าใจดีคุณ zineryl เพราะคุณ zineryl เคยเป็นหน่วย cover ให้ผม แต่ตอนนี้คุณ zineryl ต้องการจะทำลายผมๆเข้าใจ พอถึงจุดๆนึงจากที่เคยเป็นพวกกันก็ต้องแตกแยกออกไป สร้างชื่อเสียให้ตัวเอง ผมเข้าใจดีไม่งั้นคุณ zineryl คงไม่มีโอกาศได้เทียบขั้นเทพนั่นเอง

Edited by Fat Evil, 07 November 2008 - 04:16 PM.

#17 zineryl

藍染 惣右介

Posted 07 November 2008 - 04:08 PM

ไม่เป็นไรผมเข้าใจดีคุณ zineryl เพราะคุณไซยเคยเป็นหน่วย ocver ให้ผม

หน่วยอะไรของเทพ yoyo_77.gif

#18 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• Interests:360

Posted 07 November 2008 - 04:08 PM

อย่าไป สนใจครับ ปล่อยไป พวกนี้ อยากเด่นอยากดัง กำลังพยายามสร้างชื่อเสียงให้ตัวเองอยู่

รู้ว่าสู้ เทพ ไม่ได้ยังจะพยายามกันอีก ปล่อยๆเค้าไปเถอะครับ

#19 Ovaltine

เซียนเกม

อยากล็อกคอหัวหน้าทีมอะ yoyo_29.gif

แต่แผ่นแท้ยังไม่มาเลย yoyo_31.gif

#20 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 07 November 2008 - 04:16 PM

And we have two word for ya!