`

Jump to content

เปิดคลับใหม่อีกแห่งครับ THAI OVERDRIVE

13 replies to this topic

#1 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 13 October 2006 - 03:14 PM

เนื่องจากมี achievement อันนึงคือต้องเป็นเจ้าคลับถึงจะได้มา ผมเลยทำการเปิดคลับขึ้นมาครับ :her
แต่เปิดมาแล้วไม่มีสมาชิกก็กระไรอยู่ครับ ก็เลยขอเสนอเป็นอีกทางเลือกนึงให้เพื่อนๆที่หาคลับจอยอยู่นะครับ
ซึ่ง THAI OVERDRIVE Club จะอยู่ทางตอนใต้ของเกาะ หรือชื่อ location คือ Diamond Head Beach
(ตำแหน่งเดียวกับคลับ Thai rider ครับ) ถ้าชอบคลับบรรยากาศริมทะเล โปร่งๆ สบายตา ก็ขอเชิญเลยนะครับ :explain

ที่คลับนี่ตั้งเลเวลไว้ให้ระดับ Rookie เข้ามาได้ครับ มือใหม่ก็ไม่เป็นไรครับ ถือว่าเข้ามาจอยกันสนุกๆครับ :shame2
ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจก็ลงชื่อไว้ครับเดี๋ยวผมแอดไป หรือจะแอดผมไว้ก็ได้ครับ :kanoiyom

#2 tiger oud

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 13 October 2006 - 05:10 PM

ขอ join ด้วยคนครับ เดี๋ยวถ้าคืนนี้ว่างจะขับไปหานะครับ :numairu:

จะได้ไปแข่งกับ club อื่นๆบ้าง :aha:

#3 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 03 November 2006 - 02:50 PM

ขอผมร่วมด้วยครับ ช่วย Add ผมหน่อยครับ ชื่อ SillyCabon ครับ มือใหม่หัดเล่น Test Drive ครับ... :cry2

#4 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 03 November 2006 - 03:59 PM

ตอนนี้ผมยุบคลับนี้ไปรวมกับคลับของคุณ tiger oud แล้วครับ ชื่อคลับ thai2 แต่ว่าอยู่ตำแหน่งเดียวกันครับ
ยังไงเดี๋ยวผมส่ง invite ไปให้แล้วกันนะครับ

#5 ๏ Webspin ๏

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 November 2006 - 05:33 PM

กำ ยุบซะแล้วเหรอคับ ยังไงถ้ายังมีว่าง Add ผมเข้าไปด้วยนะคับ :kanoiyom

#6 TONBO

Quit.

Posted 03 November 2006 - 05:56 PM

เมื่อคืนผมจะส่ง invite ให้คุณ webspin ครับ แต่เกมมันฟ้องว่าคุณยังไม่เคยเล่นเกมนี้และทำให้ส่ง invite เข้าคลับไม่ได้ครับ
ซึ่งผมคิดว่าคุรยังไม่เคยเล่นแบบออนไลน์น่ะครับ ถ้ายังลองต่อเน็ทแล้วเปิดเล่นเกมนี้สักครั้งนึงครับ น่าจะแก้ได้ เดี๋ยวจะส่ง invite ไปให้ครับ

#7 ๏ Webspin ๏

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 November 2006 - 01:16 AM

เมื่อคืนเข้าไปแปปนึงว่าจะไปดู R34 ที่เพิ่งโหลดมา
ขับ Enzo อยู่ดี ๆ มีสิงห์มอไซ ที่ไหนไม่รู้มาจอดเบิ้ลข้าง ๆ รถ(เสียงเบิ้ลอย่างโหด - -")
ผมก็ไม่ยอม จอดข้าง ๆ ทั้งเบิ้ลทั้งบีบแตรใส่ สักพักต่อไมค์แล้วฟังดูเป็นเสียงอู้ ๆ อี้ ๆ เหมือนจะพูดมา
ไอเราก็ฟังไม่ถนัด แล้วยังไม่รู้เรื่องว่าจะเริ่มแข่งกันยังไงทำไม่เป็น (เพิ่งเคยเข้ามาออนไลน์) สุดท้าย เบิ้ลอยู่เกือบ 30 วิ
เวลาผ่านไป....... :superman ทั้งคู่เหมือนจะรู้ ต่างคนต่างขับแยกย้ายกันไป จบข่าว

นั่นคือมนุษย์คนแรก ที่ผมเจอใน Live คับ
แป่วว :ohno

#8 TONBO

Quit.

Posted 04 November 2006 - 02:20 AM

อย่าลืมตอนกลับเข้าบ้านกดดูตรง info > news แล้วก็เลื่อนหาจดหมายเชิญเข้าคลับนะครับ
แล้วก็กดตกลง ก็เรียบร้อยครับ

ปล.ยังไม่เห็นคนในคลับเราออนไลน์กันเกมนี้กันแบบพร้อมหน้าเลยนะครับ 555
จะได้ชวนไปซิ่งกะคลับอื่น ชนะแค่3 ครั้งก็ได้ achievement แล้ว(แต่ผมยังไม่เคยชนะนี่สิ T_T)

#9 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 04 November 2006 - 11:40 PM

View Post๏ Webspin ๏, on Nov 4 2006, 01:16 AM, said:

เมื่อคืนเข้าไปแปปนึงว่าจะไปดู R34 ที่เพิ่งโหลดมา
ขับ Enzo อยู่ดี ๆ มีสิงห์มอไซ ที่ไหนไม่รู้มาจอดเบิ้ลข้าง ๆ รถ(เสียงเบิ้ลอย่างโหด - -")
ผมก็ไม่ยอม จอดข้าง ๆ ทั้งเบิ้ลทั้งบีบแตรใส่ สักพักต่อไมค์แล้วฟังดูเป็นเสียงอู้ ๆ อี้ ๆ เหมือนจะพูดมา
ไอเราก็ฟังไม่ถนัด แล้วยังไม่รู้เรื่องว่าจะเริ่มแข่งกันยังไงทำไม่เป็น (เพิ่งเคยเข้ามาออนไลน์) สุดท้าย เบิ้ลอยู่เกือบ 30 วิ
เวลาผ่านไป....... :superman ทั้งคู่เหมือนจะรู้ ต่างคนต่างขับแยกย้ายกันไป จบข่าว

นั่นคือมนุษย์คนแรก ที่ผมเจอใน Live คับ
แป่วว :ohno
:555 เหมือนที่ผมเจอเด่ะเลยครับ หาวิธีแข่งกับเค้าไม่ได้ สุดท้ายก็ต่างคนต่างไป :shame

Edited by sillycabon, 04 November 2006 - 11:42 PM.

#10 xgasit

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 06 November 2006 - 02:42 PM

ส่วนผมท้าเค้าแข่ง เค้าไม่ค่อยมาแข่ง เลยขับไล่ไปตลอดทางเลย

#11 lunartear

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 30 November 2006 - 04:41 PM

ยังเล่นกันอยู่อะป่าวคับ จะขอแจมด้วยเกมนี้สนุกดีนะครับ :numairu:

#12 TONBO

Quit.

Posted 30 November 2006 - 06:02 PM

เกมนี้ร้างไปแล้วมั้งครับ หนีไปเล่นเกมอื่นกันหมด(เล่นเกมกันเหมือนแฟชั่นจริงๆ) แต่ผมก็ยังอยากเล่นอยู่นะครับ เพราะเกมมันสนุก แต่หาเพื่อนเล่นไม่ได้ เลยไม่ค่อยได้เล่นแล้วครับ
ถ้าจะเล่นวันไหนก็ไปโพสกระทู้ปักหมุด xboxlive appointment ได้ครับ เดี๋ยวผมไปเล่นด้วย

Edited by TONBO, 30 November 2006 - 06:03 PM.

#13 TechEnthu

aka @9JANG

Posted 26 December 2006 - 04:39 PM

ยังเล่นอยู่ครับ ยังไง ก็ รบกวนให้ท่าน tonbo invite เข้าคลับด้วยนะท่ายังไม่เต็ม ขอบคุณท่านครับ

:numairu:

#14 -[fuZeZa]-

fsecw

Posted 13 March 2007 - 02:49 PM

ตะกี้ผมยังเล่นอยู่เลยยยย หาคนเล่นด้วยอยู่ครับเนี่ยยย