`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ถามทางผ่านเกมส์เก่าหน่อยสิคับ

kaka'22's Photo kaka'22 05 Nov 2008

ถึงตอนที่ พระเอก เหงยานของเราบินมา แล้วอยุ่ๆก็มีตัวอะไรไม่รุ้มากินยานของเพื่อนเราไปอ่าคับ แล้วเราต้องสู้กับตัวนั้นอ่าคับ

ที่มันบินๆๆอ่าคับ อยากรุ้ว่าผ่านไงอ่าคับ ยากมาก

เพราะเวลาเรายิงมันก็จะมีตัวอื่นมาคอยยิงเราด้วยทุกทางเลยอ่าคับ แล้วไอตัวบินๆก็ปล่อยแก๊สพิษมาตลอดเลยด้วยอ่าคับ

คัยน๊อกแล้วช่วยบอกวิธีปราบมันหน่อยสิค้าบบ อยากจะจบๆสักทีอ่าค้าบ

อ่อ แล้วก็อยากรุ้ว่าหลังจากนี้ไปอีกไกลมั๊ยอ่าคับหว่าจะจบอ่าค้าบบ

ขอบคุนคร้าบบ

miniVEE's Photo miniVEE 05 Nov 2008

ฉากไหนหว่าจำไม่ได้ yoyo_71.gif ไม่รู้ว่าใช่ที่อยู่กลางหิมะรึเปล่าครับ ถ้าใช่รู้สึกว่าเราต้องขึ้นขี่อะไรซักอย่างนี่แหละไม่รถถังก็หุ่นแมงมุมของพวกมันนี่
แหละครับ (เล่นนานแล้วจำไม่ได้)

t-zonk99's Photo t-zonk99 06 Nov 2008

ใช่ด่านที่เกือบจบ ที่มีตัวลอยได้ใหญ่ๆหลายตัว แล้วมีตัวกระจ๊อกคอยยิงเราจากด้านบน รึเปล่าครับ ถ้าใช่แรกๆก็เอาบาซูก้ายิงตัวใหญ่ที่ลอยก่อนเลยครับ รู้สึกจะมี 2 - 3 ตัว แล้วหาที่หลบดีๆเพราะตัวกระจ๊อกคอยยิงเราเยอะมากส่วนใหญ่ผมอาศัยหลบมุม คอยไล่ยิงทีละมุมที่มีที่ซ่อนครับ ไล่ยิงไปเรื่อยเดี๋ยวก็ผ่าน ผมตายเยอะมากครับ โหดครับด่านนี้ 04a97f13.gif