`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

แจ้งข่าวดีครับ ชาวTRUEออนไลน์ ได้ตามปกติ แ...

MechEngineer's Photo MechEngineer 06 Nov 2008

forward port แล้วครับ ไม่ได้
ผมลืมบอกไปอย่างว่าทุกคนที่ post ผล UO trace ไว้ช่วยบอกด้วยนะครับว่าเล่นได้หรือไม่ได้

kie_online's Photo kie_online 07 Nov 2008

QUOTE (MechEngineer @ Nov 6 2008, 11:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
forward port แล้วครับ ไม่ได้
ผมลืมบอกไปอย่างว่าทุกคนที่ post ผล UO trace ไว้ช่วยบอกด้วยนะครับว่าเล่นได้หรือไม่ได้

ผมเมล์ ตอบกลับ ทาง EA แล้วนะครับ ว่าที่เค้าแนะนำมา ไม่ว่าจะสร้างไอดีใหม่ หรือ Forward Port มันแก้ไขไม่ได้

ผมเลยเขียนไปว่า ให้ทาง EA ติดต่อ กับทาง TRUE ดู ครับ .... หวังว่ามันจะติดต่อนะ เหอๆๆ