`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ช่วยบอกหน่อยครับ จำไม่ได้ด่านอะไร

dy_break's Photo dy_break 01 Nov 2008

ด่านที่สเน็คใสชุดธรรมดา อยู่ในเมืองตอนกลางคืน เหมือนแปลงโฉมหน้ากำลังตามใครอยู่ มีไอเทมเป็นวิทยุ ในแผนที่จะมีสีเหลือง แล้วมีทหารยืนเฝ้าอยู่ ผ่านยังไงครับ

jamemax's Photo jamemax 01 Nov 2008

QUOTE (dy_break @ Nov 1 2008, 09:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ด่านที่สเน็คใสชุดธรรมดา อยู่ในเมืองตอนกลางคืน เหมือนแปลงโฉมหน้ากำลังตามใครอยู่ มีไอเทมเป็นวิทยุ ในแผนที่จะมีสีเหลือง แล้วมีทหารยืนเฝ้าอยู่ ผ่านยังไงครับ

ก็เดินตามคนนั้นไปเรื่อยๆครับ

dy_break's Photo dy_break 01 Nov 2008

QUOTE (jamemax @ Nov 1 2008, 10:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็เดินตามคนนั้นไปเรื่อยๆครับ

ผมเดินตามมันแล้วครับ มันเลี้ยวเข้าบ้าน หายไปเลยครับ ผมตามทหามันก็ไม่เจอ อยู่แถวๆแผนที่สีเหลืองครับ รบกวนด้วยครับ

kem's Photo kem 02 Nov 2008

มันจะเข้าบ้านไปเปลี่ยนชุดเป็นชุดทหารมั้งครับ
ต้องลองสังเกตดูมันจะติดนิสัยผิวปากอยู่

dy_break's Photo dy_break 02 Nov 2008

QUOTE (kem @ Nov 2 2008, 03:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
มันจะเข้าบ้านไปเปลี่ยนชุดเป็นชุดทหารมั้งครับ
ต้องลองสังเกตดูมันจะติดนิสัยผิวปากอยู่
ขอบคุณครับผ่านได้แล้ว

~Dante~'s Photo ~Dante~ 02 Nov 2008

ใช้สเน็คอายแล้วดูสีเอาก็ได้ครับ