`

Jump to content

แนะนำร้องเท้า stud หน่อยคับ ( ขอแบบถูกๆดีๆ อะครับ รุ่นไหน )

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 Bigbossman

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 29 October 2008 - 10:04 PM

แนะนำหน่อยครับ

#2 Khan

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 30 October 2008 - 12:24 AM

งบเท่าไหร่ครับบบ ลองดูเว็บนี้ ราคาในไทย +- นิดหน่อย

http://www.soccer.com/IWCatSectionView.pro...rt=Product_Name

#3 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 30 October 2008 - 03:55 AM

ชอบแบบไหนอะ ต้องลองดูเอาอะ
ดูจากเวปนี้ก็ได้นะครับ ต่างคนต่างชอบไม่เหมือนกันอะ ผมใช้ F50.8 อะช๊อบชอบ อิอิ
http://www.siamboots.com/

#4 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 30 October 2008 - 07:00 AM

หลักๆเน้นอยู่สามสไตล์ครับผม

เน้น เบา วิ่งเร็ว กระชากบอลดี มีหลากหลายยี่ห้อ
เน้น ครองบอล สัมผัสบอลที่ดี เปิดบอล ก็มีเยอะเหมือนกัน
เน้น ยิงหนัก เพิ่มการคอนโทรลบอล เล่นหนัก หลักๆมีอยู่สองยี่ห้อ

แล้วก็แบ่งเกรดเป็น ตัวท็อป รองท็อป แล้วก็ บ๊วย ตามแต่งบประมาณของท่าน

ส่วนถ้าให้แนะนำ แพน ดีที่สุดครับ คุณภาพดี ทน ถึก ถูก เหมาะกับเท้าคนไทย เหมาะสมกับสภาพสนามฟุตบอลในประเทศมาก
และที่เด็ดคือราคาย่อมเยาเหมาะสมกับคุณภาพ แนะนำรุ่น Pan Bravo ที่เคยออกโฆษณาครับผม ต่างชาติถึงกับชมว่ารุ่นนี้ดีไซน์สวย
ดีและราคาย่อมเยา ดีไซน์เหมือน เดียโดร่า+พรีเดียเตอร์ น่ะครับ เขาว่างั้น ไม่อยากบอกพวกเขาเลยว่า

เดียฯ เราได้สิทธิ์ในการผลิตรุ่นที่ราคาไม่แพงภายในประเทศเลยนะ ส่วนที่มันเหมือนพรีฯ อันนี้ผมว่า พรีต่างหากที่เอาเส้นสองแถบของเราไปใช้
นึกภาพขีดแถบ 3 เส้นของ อดิดาส นะมันเฉียงคนละทางไม่เหมือนกับตอนนี้มันเปลี่ยนมาเฉียงเลียนแบบ แพน เฉย ผมล่ะภูมิใจจริงๆ 555+

อ้อ... อีกอย่างไม่แนะนำให้ซื้อพวก ก็อปยี่ห้อดัง อย่างแรงนะครับ เพราะงานมันห่วยถึงห่วยมากถ้าจะซื้อๆแพนก็อปดีไซน์จากแบรนดังดีกว่าครับ 555+

ปล.เว็ปข้างบนนี้แนะนำอย่างแรง ข้อมูลแน่น มีรองเท้าใหม่ๆให้ดูก่อนตัวจริงออกด้วย

#5 The Fool

LaW GaRDeN

• High Royal Executive Members

Posted 09 November 2008 - 10:51 AM

แล้วกองหลังใช้รุ่นไหนดี