`

Jump to content

มีใครพอเล่าฉากจบให้ฟังได้ไหมอ่ะครับ ^^;

1 reply to this topic

#1 Kanyne360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 28 October 2008 - 10:59 AM

เล่นไปถึงแผ่นสี่แล้วก็ไม่ได้เล่นต่อ จนเครื่องแดงไปแล้วไม่รู้จะทำไง ใครพอเล่าได้ช่วยเล่าให้ฟังทีครับว่าเกิดอะไรขึ้น ใครแยกย้ายไปทำอะไรกันบ้าง จะขอบคุณมากครับ ^^;

#2 Warizz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 04 November 2008 - 04:45 PM

Seth โดนดูดกลับบ้านพร้อม Gongora
พระเอกนางเอกใช้ชีวิตอย่างมีความสุขพร้อมๆกับหลานๆสองคน
Sed ก็เป็นโจรสลัดต่อไป
Ming กับ (ชื่ออะไรจำไม่ได้ละ) แต่งงานกัน
เจ้าชายก็เป็นคนจัดพิธีให้สองคนข้างบน

จำได้แค่เนี้ยอะครับ