`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

เนื่องจาก nWo

yongyee's Photo yongyee 28 Oct 2008

ถ้ามาแถวพระราม 2 ขอพื้นที่ คุณ ohnut7 ในร้าน chester เลย เผื่อฟรีไม่เสียค่าเช่า yoyo_77.gif

slowbeat's Photo slowbeat 28 Oct 2008

QUOTE (yongyee @ Oct 28 2008, 10:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้ามาแถวพระราม 2 ขอพื้นที่ คุณ ohnut7 ในร้าน chester เลย เผื่อฟรีไม่เสียค่าเช่า yoyo_77.gif

อ้าวคุณ ohnut7 เปิดร้าน Chester อยู่ที่พระราม 2 เหรอเนี่ย ผ่านบ่อยแต่ไม่เคยกินวันหลังจะไปอุดหนุนครับ เชียร์แถวพระราม 2 อีกคนเพราะแถวนี้ไม่ีมีร้านเกมดีๆ เปิดเลย yoyo_24.gif

Fat Evil's Photo Fat Evil 28 Oct 2008

QUOTE (AsimuZ @ Oct 28 2008, 10:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เปิดมันที่บ้านไปเลยดิ ไม่ต้องเสียค่าเช่าเดี๋ยวพาสมาชิกไปหาเรื่อยๆ

อันนั้นกระเช้า มาเอาที่บ้านได้คับ ส่วนสายๆไปที่ร้านเลย น่านพูดหยังกะเปิดแล้ว yoyo_53.gif

stillenigma's Photo stillenigma 28 Oct 2008

เซ็นทรัลลาดพร้าวครับ หรือยูเนี่ยนมอล ก็ได้ผมจะได้หาร้านซื้อแผ่นได้ซะที

xbox360RedLED's Photo xbox360RedLED 28 Oct 2008

เชียร์แถวพระราม2ครับ เผื่อได้ไปได้

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 28 Oct 2008

เฮ้ย พระราม2 หลายคนเลยเว้ย หัวหน้าเผ่าตกลงเอาเซ็นทัลพระราม2 แทนเปล่า ถ้าเอาเดี๋ยวไปถามราคาให้ yoyo_16.gif

Macbeth's Photo Macbeth 28 Oct 2008

QUOTE (Fat Evil @ Oct 28 2008, 09:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าได้ร้าน MBK จิงๆ ผมว่าเงินคงพอที่จะไม่ต้องเปิดล่ะ เทป เอ่ย yoyo_71.gif

เฮ้ยย!!!ทีแต่ก่อนยังเปิดสยามได้เลย แค่นี้ทำเป็นไม่มีเงิน เชอะ!! yoyo_73.gif

NiCK's Photo NiCK 28 Oct 2008

เปิดที่ึคนไปสะดวกแล้วรถไม่ติด work เลย

ohnut7's Photo ohnut7 28 Oct 2008

ตื่นๆๆ ลุกจากที่นอนได้แล้วลุงหนึ่ง

logica's Photo logica 28 Oct 2008

แถวรังสิตไม่คิดมาบ้างเหรอครับ ในเซียร์รังสิตก็ได้ครับ ตอนนี้เห็นเค้ากำลังขยายพื้นที่ครับ มาตั้งใกล้ๆร้าน DVD ก็ได้ครับ work เลย แต่ถ้าไม่ไหว แถว union mall ที่ osxbox อยู่ผมว่าโอเคเลย ใจกลาง ไปมาสะดวก พระราม 2 ไกลไปหน่อยนะ จากรังสิตไปไม่ไหว yoyo_71.gif

Fairlady Z's Photo Fairlady Z 28 Oct 2008

ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ครับผม

ตอนนี้บูมมากๆ ร้านดังๆ มาเปิดเยอะ (ร้านของกิน) เอิ๊กๆ ผมว่าตอนนี้ที่นี่น่าเดินมากที่สุดแล้ว
รถตู้ก็มีกลับทุกสารทิศ เดินทางสะดวกมากๆ (รถตู้ รถเมล์)

joeK's Photo joeK 28 Oct 2008

ผมว่ายูเนี่ยนมอก็สะดวกดีนะครับมาได้จากรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน แถวนั่นก็เป็นย่านที่คนเดินพลุกพล่านอยู่แล้วด้วย แถมแถวนี้ยังไม่มีร้านขายแผ่นไรท์เลยครับน่าจะขายดีมากๆ

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 28 Oct 2008

QUOTE ([[[PEE]]] @ Oct 28 2008, 10:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอเปลี่ยน จาก JJ เป็นพระราม 2 ละกันนะ yoyo_77.gif

อันนี้เข้าท่าสุดๆ พระราม 2 แหล่ม
แต่ถ้าแนะนำ ก็ IT grand บางแค ละกัน
ไม่มีร้านเกมคอนโซล เปิดแม่งไปเลย yoyo_67.gif

koch's Photo koch 28 Oct 2008

ขอเสนอ ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ เพราะไม่มีร้าน360เลยซักกะร้านเดียว
แล้วท่านแฟท จะกลายเป้นเจ้าพ่อครองย่านพระโขนง บางนา อ่อนนุช อุดมสุข ทันที
ทำเลดี ราคาถูก คนอีสานเพียบ คนเล่นเกมส์จะได้ไม่ต้องไปไกลถึงสะพานเหล็ก มาบุณครอง
ถ้าไปเปิดย่านอันไกล้ๆสะพานหรือมาบุญครองที่มีคู่แข่งมากมายอยู่แล้วนั้นก้เปรียบดั่
งไปเป็น
ตัวประกอบอีกตัวหนึ่งที่มีพระเอกอยู่หลายคนแล้ว
แต่ถ้ามาเปิดที่ซีคอน ที่ดูเผินๆเหมือนน่าจะไม่มีลูกค้า แต่หารู้ไม่ว่าสมาชิก360นั้น
แอบ๙่อนตัวอยู่ในหลืบ ย่าน บางนา สำโรง ปากน้ำ อ่อนนุช อุดมสุข และถนนศรีนครินทร์
ถนน บางนาตราด มากมายเกินคนานับ หากเลือกทำเลนี้
ท่านจะประดุจดั่ง มังกรทะยานที่โดดเด่นแต่เพียงผู้เดียว

Burm's Photo Burm 28 Oct 2008

QUOTE (slowbeat @ Oct 28 2008, 10:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อ้าวคุณ ohnut7 เปิดร้าน Chester อยู่ที่พระราม 2 เหรอเนี่ย ผ่านบ่อยแต่ไม่เคยกินวันหลังจะไปอุดหนุนครับ เชียร์แถวพระราม 2 อีกคนเพราะแถวนี้ไม่ีมีร้านเกมดีๆ เปิดเลย yoyo_24.gif

ถ้าจะไปกินอย่าพาแฟนไปนะ
เจ้าของร้านมันหื่น เอากล้อง ip ไปติดไว้แอบดูลูกค้า

อิอิ
Edited by Burm, 28 October 2008 - 11:54 AM.

ninny's Photo ninny 28 Oct 2008

ใส่ของในรถกระบะ แล้วขับขายตามหมู่บ้าน

chobitstae's Photo chobitstae 28 Oct 2008

fat ผมเห็น bts มันมีห้องว่างให้เช่านะ พวกนั้นมันแพงมั้ย

สะดวกมากๆ สำหรับหลายคน bts เนี่ย

yongyee's Photo yongyee 28 Oct 2008

เปิดแถวพระราม 2 เป็นสาขาก็ได้ ให้คุณพีดูแลให้ จะได้มีร้านใกล้ๆ บ้านหน่อย yoyo_37.gif

skywalker's Photo skywalker 28 Oct 2008

big c ลาดพร้าวใกล้บ้านดี หรือ ยูเนี่ยนมอลก็ได้

InFiNy's Photo InFiNy 28 Oct 2008

คนอยู่แถวพระราม 2 เยอะน้า yoyo_55.gif