`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

หยุดแค่ 86 นัดนะจ๊ะน้องสิงห์

PSMAN's Photo PSMAN 26 Oct 2008

วันนี้หงส์มีชัยอีกแล้ว ด้วยการวิ่งสู้ฟัดเช่นเดิม
เชลซีมีโอกาสหลายครั้งนะครับ แต่ผมว่านัดนี้พวกเขาใจร้อนไปหน่อย รีบยิงเกิน
จังหวะบางจังหวะน่าจะต่อบอลกันเข้าไปเหมือนที่หลายๆ ครั้งพวกเขาทำได้ แต่ก็ยิงทิ้งไปซะงั้น
ก็ดีใจครับที่ขึ้นเดี่ยวจ่าฝูงซะที (ไม่รู้นานแค่ไหนนะ yoyo_29.gif )

The Great Wall's Photo The Great Wall 26 Oct 2008

ดีใจด้วยนะครับ ปีนี้ ลิเวอร์พูลฟอร์มดีจริงๆ กล้าๆ ชนะเชลซีถึงสแตมป์ฟอร์ดบริดจ์
ลุ้นแชมป์กันยาวครับปีนี้

kunchan's Photo kunchan 26 Oct 2008

ว้ากฮ่าๆๆๆ นั่งลุ้นสุดเลยๆ

แต่ชนะจนได้ คาดว่าจากนี้คงจุดประกายให้ร้อนแรงไปเรื่อยๆ

ให้ดีชนะตลอดทั้งดูกาลไปเลย!!!!

Mr.Contemporary's Photo Mr.Contemporary 26 Oct 2008

ปีนี้ หง มาแรงดีหวะ

Marioget's Photo Marioget 27 Oct 2008

ปีนี้หงส์แดงมักน้อยขอแชมป์เดียวพอครับ คือพรีเมียร์ ถ้าได้แชมป์ยุโรปจะยิ่งดีใหญ่เลย 555

achakul's Photo achakul 27 Oct 2008

มายินดีด้วยคนครับ yoyo_55.gif

High's Photo High 27 Oct 2008

คราวหน้าเยือน stamford bridge คงต้องระวังหน่อยแล้วแหละคับ

เพราะว่า Chelsea คงไม่เล่นแบบหวงสถิติแล้วแหละคับ

jonaddon's Photo jonaddon 27 Oct 2008

QUOTE (High @ Oct 27 2008, 03:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คราวหน้าเยือน stamford bridge คงต้องระวังหน่อยแล้วแหละคับ

เพราะว่า Chelsea คงไม่เล่นแบบหวงสถิติแล้วแหละคับ

ก้อรอฤดูกาลหน้าครับงั้น yoyo_77.gif
Edited by jonaddon, 27 October 2008 - 03:34 PM.

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 27 Oct 2008

แฟนเชลซีแบบผมก็ได้แต่เซ็งละครับ โดนลูกแฉลบลูกเดียว พังเลย แถมเสียสถิติอีก อุดส่าสะสมมา 4 ปีกว่าๆ

ดูเกมแล้ว ลิเวอพูลก็ไม่ได้มีลูกหวาดเสียวเลยนะครับ มีครั้งเดียวที่ฟรีคิกไปชนเสา นอกนั้นก็ไม่มีอะไรหวือหวาเท่าไหร่

แต่ยอมรับว่าปีนี้ลิเวอพูลมาดีจริงๆ การขาดตอเรสไปไม่ส่งผลกระทบเท่าไหร่เลย

ไว้จะไปอัดถึงแอนฟิลมั่ง อิอิ ฝากไว้ก่อนเถอะ

High's Photo High 27 Oct 2008

QUOTE (jonaddon @ Oct 27 2008, 03:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก้อรอฤดูกาลหน้าครับงั้น yoyo_77.gif

ฤดูกาลนี้ยังมีคับ

ไม่ว่า carling FA หรือ UEFA Chapion league

2 อันแรกนี่ไม่แน่ไม่นอน แต่ UEFA มีสิทธิ์สูงพอสมควรคับ

The Fool's Photo The Fool 27 Oct 2008

เดี๋ยวนัดหน้่าหงส์ก็ตกม้าตายแฟนสิงห์อย่าวิตก แฟนหงส์ฟันธง!!!

oAunz's Photo oAunz 31 Oct 2008

หงส์ปีกมันค่อนข้างหลวมนะครับ บินแรงช่วงแรก หลังๆคนชอบร่วง ทายาบำรุงหน่อยก็ดีนะครับ จะได้ไม่ผ่านเหมือน 10 กว่าปีที่ผ่านมา

ปล ห้ามอ้างว่ายังไม่เอาจริงนะ จากเด็กสิงห์