`

Jump to content

ช่วยด้วยคร้าบ

2 replies to this topic

#1 Jokuto

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 24 October 2008 - 09:49 PM

ทำไมเวลาผมเล่นๆอยุแล้วเซฟ

คือ ยังเล่นไม่จบ CheckPoint แต่เซฟ

พอออกเกมไป กลับเข้ามาใหม่

โหลดเกมปุ๊บ ต้องเริ่มเล่นตั้งแต่ Checkpoint

มันเปนแบบนี้หรอครับ รึว่าผมทำไม่ถูกครับ

งงมากๆ อย่าหาว่าผมโง่เรยนะค้าบบบ yoyo_31.gif

ช่วยอธิบายด้วยงับ

(มือใหม่ฮ้าบ!!)

ขอบคุณครับ 875328cc.gif

#2 ar_joke

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 25 October 2008 - 08:21 AM

ตามนั้นแหละครับ
ถ้าเซพในระหว่างเล่น มันก็กลับมาที่จุดเริ่มต้นอีกครั้ง
ต้องเล่นให้จบด่านครับ

#3 ait1988

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 28 October 2008 - 06:47 PM

ต้องหาประตูวิ่งผ่านเข้าไปก่อน(เปลี่ยนฉากอะนะ)
แล้วค่อยเซฟ

ถ้าไปไหนต่อไหนแล้ว แล้วเซฟ มันก็จะมาที่ check point เสมอ