`

Jump to content

เกี่ยวกับชุดโกลน่ะครับ สามารถเปลี่ยนได้ไหม

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 pongreddevil

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 24 October 2008 - 04:35 PM

คือว่าผมเล่น fifa 09 น่ะครับ ผมเล่นแมนยูฯ Van der sar น่ะครับ ปกติชุดเหย้าแมนยูฯ จะต้องเป็นสีเหลือง ชุดเยือนก็เป็นสีน้ำเงิน แต่ไหงกลับเป็นสีดำ พอเจอ liverpool ก็ไม่เปลี่ยนให้ Reina ก็ปกติต้องเป็นสีเขียวแต่ก็เป็นสีดำน่ะครับ ไม่ทราบว่าให้มันเปลี่ยนได้ไหมอะครับ มันดูไม่ค่อยเหมือนจริงเท่าไหร่น่ะครับ