`

Jump to content

งง กับตอนจบมันจริงๆ

4 replies to this topic

#1 capashen

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 24 October 2008 - 10:45 AM

แบบว่า ช่วงอยู่ในโหมด OVER TIME อะคับ ตอนสู้กับรถถังเสร็จ เจ้าโล้นมันก็ออกจากรถถังแล้ว เราต้องไปสู้กับมันแบบ 1-1 ด้วยหมัดเปล่า
พอฆ่ามันส์ แฟรงค์ก็ตะโกนขึ้นฟ้าแล้วก็จบไป แบบว่า โครตงง กะเนื้อเรื่องมันจริงๆ สรุปรอดหรือไม่รอดคับเนี่ยไอ้ แฟรง กับ อิสเบลล่าเนี่ย

หรือว่ามี ต่อภาค 2

#2 crub_666

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 27 November 2008 - 03:15 PM

ทิ้งไว้ให้เป็นปริศนา มั้ง

#3 gamerching

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 05 December 2008 - 11:03 AM

มีต่อภาค2คับ รอไปก่อนละกันนะ

#4 tagazine

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 26 April 2009 - 02:48 PM

ทิ้งไว้ให้อ่านนะครับ

ทั้งสองคน รอด ครับ ถ้าจบแบบนั้น

สองคนรอด ได้ กระจายข่าว การกระทำนี้ ของรัฐบาล ให้ประชาชนรู้

สรุปก็คือ จบ ภาคหนึ่ง แบบสมบูรณ์ครับ

#5 morboro

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 06 August 2009 - 02:53 AM

spoil ดีจริงๆ

ผมว่าไม่รอดทั้งคู่ครับ เพราะ มัน กลับ ไป ไม่ ได้ แล้ว โดน ล้อม

ยาเคลือบท่านชาย ก็หมดฤทธิ์แล้ว