`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

บทสรุป Bioshock แบบระเอียดสุดๆ หาได้ที่ไหน...

POPUMON's Photo POPUMON 22 Oct 2008

ตามนิตยาสารต่างๆ แนะนำหน่อยครับ

Maniac13's Photo Maniac13 23 Oct 2008

เหมือนจะยังไม่เคยมีใครพิมพ์เลยครับถ้าแบบรวมเล่มอะนะ

แต่ถ้าแบบแบ่งตามเล่มมันมีแต่เก่าแล้วล่ะ เกมมันเก่าแล้วนี่ครับ

ถ้าไม่รำคาญล่ะก็ผมอ่าน gamefaq ประจำเลยหุหุ

MoDiFy's Photo MoDiFy 23 Oct 2008

ไม่มีนะครับ ผมเล่นดู gamefaqs เอาเยอะๆ
เพราะรายละเอียด AP มันเยอะ (เช่นเกม log -*-)

the red's Photo the red 24 Oct 2008

EGM หน้าปกSilent Hillครับ

momo's Photo momo 27 Oct 2008

ไม่ต้องมีก็จบได้ครับ