`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

รวมชื่อคนเล่น Socom กัน

Zmile's Photo Zmile 24 Oct 2008

QUOTE (aodaltis @ Oct 24 2008, 12:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
Favorit Weapon ของผมก็พวกปืนเก็บเสียงต่างๆครับ ผมไม่ชอบเสียงดังชอบสุ่มแล้วยิง เดียวไว้มาบอกชื่อปืน จริงๆเริ่มนัดเวลาเล่นพร้อมกันได้แล้วนะครับ เวลาไหนห้องไหนจะได้เจอกันบ่อยๆคุณอ็อกทำโหวตขึ้นมาก็ได้ครับเอาเวลาที่ทุกคนสะดวก เพราะผมไปเล่นห้องออสเตเลีย แม้เข้าเล่นกันเป็นทีมมันมากมาย แกงฟักกันเต็มห้องเลย

มีอยู่วันหนึ่งผมเล่นห้องusจำไม่ได้ว่าฝรั่งชื่อว่าอะไรมันด่าผมว่า you กวน teen k _ _ ผมละฮาแตกเลย ด่าแบบภาษาไทยได้ด้วย

ส่วนมากผมเล่น US Central 1 กะ ASIA ครับ เวลาส่วนมากอยู่ที่ 3 ทุ่มครึ่งครับ

Chaos.IT's Photo Chaos.IT 26 Oct 2008

ไปที่ร้านไหนแผ่นหมดซะงั้นทุกที่. 0eeeff42.gif

`golf's Photo `golf 27 Oct 2008

ขอจอยอีกคนนะครับ เพิ่งได้แผ่นมาเลย

id oangolf03

Dante''s Photo Dante' 27 Oct 2008

ลงชื่อเล่นด้วยคนนะครับ ^ ^"

BooO's Photo BooO 27 Oct 2008

แอ๊ดผมด้วยครับ

Beturtle ชื่อ บู ครับ

digitup's Photo digitup 27 Oct 2008

สั่งแผ่นไปละพรุ่งนี้โอนเงิน....2-3วันคงจะถึงมือ...ช่วนกันด้วยนะ

armysieasy's Photo armysieasy 28 Oct 2008

ด้วยคนคับ armysieasy ชื่อ อาร์ม คับ

winny6969's Photo winny6969 28 Oct 2008

แอ๊ดผมด้วยนะครับ อยากเล่นมีแผ่นแล้วแต่โดนฆ่าตลอด

PSN : Winny-US

MSN : winny_winly@hotmail.com

ขอบคุณครับ

PSMAN's Photo PSMAN 28 Oct 2008

ได้แผ่นมาแล้วครับ แต่คงได้เล่นพรุ่งนี้ วันนี้กะโหลด patch ทิ้งไว้ก่อน ^^!

montrir's Photo montrir 29 Oct 2008

add ผมด้วยนะครับ montrir ได้แผ่นแล้วครับ ชื่อต้นนะครับ

klang9's Photo klang9 29 Oct 2008

สั่งแผ่นไปหละครับ อีก สามสี่วัน น่าจะได้ เล่น

klangvespa ครับ รบกวนด้วยครับผม

Balloon99's Photo Balloon99 29 Oct 2008

BallOOn99 ครับ เพิ่ง up เสร็จครับ add ผมด้วยนะครับ

thebester119's Photo thebester119 30 Oct 2008

thebester

proskuneo's Photo proskuneo 30 Oct 2008

Add ผมด้วยคนสิครับ เพิ่งได้แผ่นมาเมื่อวาน
ID : Proskuneo
Email : sikarin_supphatada@hotmail.com

montrir's Photo montrir 30 Oct 2008

หูฟัง ที่แถมมา มันต่อยังไงครับ ผม connect แล้วเข้าเกม ทำไมใน lobby มันไม่ขึ้นรูปหูฟังด้านหลังชื่ออะครับ แล้ว voice chat ในเกมนี้กดอไรอะครับ ทำไม่เป็นอะ

Zmile's Photo Zmile 30 Oct 2008

QUOTE (montrir @ Oct 30 2008, 11:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
หูฟัง ที่แถมมา มันต่อยังไงครับ ผม connect แล้วเข้าเกม ทำไมใน lobby มันไม่ขึ้นรูปหูฟังด้านหลังชื่ออะครับ แล้ว voice chat ในเกมนี้กดอไรอะครับ ทำไม่เป็นอะ

เปิดเครื่องมาให้เอาสายที่ต่อชาร์จจอย เสียบกับ Blutooth ครับ จากนั้นกดปุ่มเปิด Blutooth ค้างแล้วเด๋ว มันจะ Connect กับเครื่องให้เอง

เวลาจะคุยใน Lobby ต้องกด L2 ค้างพอ ICON มีไฟเขียวติดแล้วค่อยเริ่มพูดครับ พอพูดจบก็ปล่อยปุ่ม L2

proskuneo's Photo proskuneo 30 Oct 2008

พอผมเสียบ บลูทูทเข้าเครื่องแล้วเปิดไม่ได้น่ะครับ กดค้างเท่าไรก็ไม่ติด งงอะครับ แต่พอ แพร์ แบบเมื่อถือไ่ม่เชื่อต่อสาย กลับดันติดงงครับ

Zmile's Photo Zmile 30 Oct 2008

QUOTE (proskuneo @ Oct 30 2008, 02:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พอผมเสียบ บลูทูทเข้าเครื่องแล้วเปิดไม่ได้น่ะครับ กดค้างเท่าไรก็ไม่ติด งงอะครับ แต่พอ แพร์ แบบเมื่อถือไ่ม่เชื่อต่อสาย กลับดันติดงงครับ

ต้องรอชาร์จไฟให้เต็มก่อนนะครับถึงจะ pair ได้

Deadcell's Photo Deadcell 30 Oct 2008

ผมกลับบ้านมาปุ๊บ ก็เสียบชาร์ตไว้ก่อน
พอเต็มแล้วก็เอาสาย USB จิ้มเชื่อมระหว่าง BT กับ PS3
แล้วมันก็ Detect กันเองเลยครับ

พอลองใช้ดูก็ใช้ได้ทันที แต่ว่า BT อันเก่าที่เคย Pair ไว้ใช้ไม่ได้
เลยลบอันเก่าทิ้ง ใช้อันใหม่แทนเลย yoyo_53.gif

ได้แล้วครับขอบคุณมาก
ปล.ช่วยAdd ผมเข้า clan ด้วยนะครับอยากมีที่สิง (สอนเทคนิคหน่อยก็ดีไปเล่นมั่วๆอะคับแต่ก็หนุกหนานๆ)