`

Jump to content

เกี่ยวกับ code ของBAD[gold edition]สำหรับคนที่ซื้อมือ2มานะครับ

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 devil_wiv

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 18 October 2008 - 06:41 PM

BAD[gold edition]สำหรับคนที่ซื้อมือ2มาแล้วมันจะมี code ปลดล๊อกปืนมาให้นะครับถ้าเจ้าของเดิมใช้ไปแล้วแต่เราก็สมารถนำกลับมาใช้ได้ครับผมลอง
ดูแล้วครับมันปลดให้ครับทั้งๆที่เจ้าของเดิมบอกว่าใช้ไปแล้วนะครับ ลองไปใช้ดูนะครับ แต่ถ้ารู้กันแล้วก็ขออภัยด้วย
ID.devilwin ผมเล่นเกือบทุกวันครับเล่นตอน21.00-01.00 ครับ

#2 digitup

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 18 October 2008 - 07:28 PM

จริงหรอครับดีจัง
พอจะมี code ปลดล๊อกปืนf2000 ไหมครับ

#3 tort2003

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 18 October 2008 - 08:26 PM

หมายถึงปืนกระบอกไหนอ่าครับ เพราะตอนนี้มันมีแจกฟรีจาก 2 ใน 5 กระบอกนะ

หรือว่าเป็นปืนไรเฟิลหว่าที่ใช้โค๊ด yoyo_71.gif

#4 devil_wiv

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 18 October 2008 - 09:12 PM

ปืนไรเฟิล......ครับ
แล้วอีกกระบอกคือปืนไรอะครับ
ผมมีปืนไรเฟิลแล้วอะครับ

#5 tape52

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 19 October 2008 - 02:08 AM

ช่วงนี้มันเป็นช่วง promotion ของมันนะครับ ตอนแรกผมซื้อรุ่น gold เหมือนกันมันไม่แถมโค๊ต ส่วนตัวผมเล่นเกม bf เกือบทุกวันอ่านข่าวที่มันพาดหัวข้างบนในเกมทุกวัน มันเขียนว่าปลดล็อคปืนฟรี เท่านั้นแหละครับผมไปปลดล็อคให้ไวเลย

ได้ปืนมาสบายใจ ^^

ใครที่ไม่ได้เล่น demo เกมนี้ ที่มีเงื่อนไขให้ปลอล็อคเมื่อถึง LV4 ก็ไปปลดล็อคได้นะครับ ถ้าช้าเดี๋ยวอดนะคร๊าบบ เพราะมีมาได้พักนึงแล้วที่ปลดล็อคปืนฟรี ^^