`

Jump to content

อยากเล่นแบ่งทีมละ 11 คน เล่นกับฝรั่งไม่แลคมากครับ

21 replies to this topic

#21 totoboy

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 20 October 2008 - 02:10 PM

เมื่อไหร่จะมีเล่นแบ่งทีมแบบนี้บ้าง ยังไม่เคยได้เล่นกับเพื่อนคนไทยด้วยกันเลย เมื่อไหร่มี ขอเล่นด้วยคนเน้อ
ตอนนี้เล่นกับแต่พวกฝรั่ง ก้อสนุกดีนะครับ (ผมว่าสนุกกว่าเล่นคนเดียวอีก แถมฮาด้วย)

#22 logica

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 October 2008 - 05:05 PM

add ผมตาม tag ได้เลยนะครับ ไม่ได้เล่นโหมดนี้สะที เพราะแต่ละคนติดพันเกมส์ของตัวเองอยู่ครับ