`

Jump to content

สามารถใช้งานห้องDead Spaceรวมกับห้อง Silent Hillได้เลยนะครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 14 October 2008 - 04:29 PM

ตามลิงค์ด้านบน ถึงจะคนละลิงค์กับ แต่ก็ทำเข้าสู่ห้องเดียวกัน

เพราะรู้สึกว่าSH:Hกระแสจะเริ่มเงียบๆ-*- ไหนๆDead Spaceก็เป็นเกมแนวเดียวกัน(แนวสยองๆ)
ยังไงก็สามารถใช้งานร่วมกันได้นะครับ กระทู้จากทั้ง2ห้อง PS3และXbox360จะโอนไปรวมเป็นแหล่งข้อมูลไว้ด้วยกัน
แล้วสามารถขุดกระทู้ได้โดยไม่ต้องตั้งใหม่ สำหรับประเด็นที่ยังต้องการคำตอบอยุ่

และเช่นเดียวกับสำหรับห้องFifaกับวินนิ่ง ถ้าจะตั้งกระทู้ใหม่ ก็ขอให้ลงที่นั่นโดยตรงกันเลยครับ สำหรับชาวPS3จะเป็นห้องเฉพาะของตัวเอง

Edited by the red, 15 October 2008 - 08:08 PM.