`
←  ห้องรีวิวหนัง
Logo
»

ใครดูหนังเรื่อง Scanner Darkly แล้วเข้ามาช...

slowbeat's Photo slowbeat 10 Oct 2008

เพิ่งได้ดูเมื่อวานเอง ที่นี้มีอยากรู้ว่าตัวละคร คีนู รีฟ เล่นเนี่ยจริงๆมันเป็นฝ่ายไหนกันแน่ หมายถึงเป็นฝ่ายตำรวจตั้งแต่แรกแล้วปลอมตัวไปเป็น อาร์เตอร์ หรือว่าจริงๆเป็น อาร์เตอร์ตั้งแต่แรกแล้วแอบมาทำงานเป็นฝ่ายตำรวจครับ

แล้วถ้าเป็นฝ่ายตำรวจตั้งแต่แรก แล้วจะแกล้งทำเป็นอาร์เตอร์ทำไหมแล้วยิ่งช่วงแรก หลังจากที่ คีนู พูดในห้องประชุมเสร็จแล้วโทรหา ดอนน่า ที่มี operator จับการคุยโทรศัพท์ระหว่าง 2 คนนี้ได้ ทำไหมถึงเลือกคำสั่งไม่จับกุม

อ่านดูแล้วงงๆ แต่ชอบภาพแบบนี้มากเลย อยากรู้ว่าคนวาดชื่ออะไรครับ

nanva's Photo nanva 11 Oct 2008

ดูแล้วแปลกตาดีครับ Keanu Reeves

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 12 Oct 2008

ดุแล้วเหมือนเสพยาในหนังเลย
โดยเฉพาะไอ้ชุดที่เปลี่ยนคนไปเรื่อยๆ yoyo_71.gif