`
←  Gears Of War 3
Logo
»

งาน GOW@Waterside 2008

Goenitz's Photo Goenitz 21 Oct 2008

เพิ่งเห็นกระทู้นี้ อยากไปด้วยจังอ่ะครับ เดี๋ยวยังงัยจะมาคอนเฟิร์มอีกทีละกัน ยังไม่รู้ว่าจะว่างเปล่าเลยอ่ะ

ปล. อยากเป็นผู้หญิงจัง กินฟรี อิอิ

Goenitz's Photo Goenitz 21 Oct 2008

ปล. เพิ่งรู้ว่า น้องเค้าชื่อ น้องบิว หลงเรียกชื่อ วิว มาตลอดเลยอ่ะ 17f0f3b0.gif

PingKo's Photo PingKo 22 Oct 2008

ปิงโกะ ไปด้วยน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

aodga's Photo aodga 25 Oct 2008

ไปด้วยคับ แอดแทคใหม่ผมด้วย aodga xb
แจ้งวันเวลาสถานที่ด้วยนะคับ ทางPM ก็ได้

Fat Evil's Photo Fat Evil 25 Oct 2008

QUOTE (aodga @ Oct 25 2008, 10:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปด้วยคับ แอดแทคใหม่ผมด้วย aodga xb
แจ้งวันเวลาสถานที่ด้วยนะคับ ทางPM ก็ได้

เดี๋ยวต้นเดือน ธันวาจะสรุปอีกทีคับ คนเยอะสนุกแน่ yoyo_37.gif

pohtak's Photo pohtak 28 Oct 2008

QUOTE (Fat Evil @ Oct 25 2008, 03:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดี๋ยวต้นเดือน ธันวาจะสรุปอีกทีคับ คนเยอะสนุกแน่ yoyo_37.gif

หวัดดีครับ พี่หนึ่ง ผมโป๊ะแตกครับ ไปด้วย ไปด้วย
ทราบวัน เวลา สถานที่แน่นอน ช่วยแจ้งด้วยนะครับ
ถ้าจะเก็บเงินก็ยินดีนะครับ แจ้งด้วยครับ

peXXeq's Photo peXXeq 31 Oct 2008

ถ้าน้องบิวไป พี่เป็กซ์ ให้นั่งตักฟรี ตลอดงานเลย เอ้า yoyo_55.gif

Fat Evil's Photo Fat Evil 01 Nov 2008

QUOTE (peXXeq @ Oct 31 2008, 09:37 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าน้องบิวไป พี่เป็กซ์ ให้นั่งตักฟรี ตลอดงานเลย เอ้า yoyo_55.gif

ไม่สุภาพเลยนะคับ นั่งตงนั่งตัก น้องเค้าเป็นสาวเป็นแส้ เอาโคโย้ตี้ไปเองซิคับ แถวนั้นก็มีไม้องไม้เอก ผมอณุญาติ ให้พี่ๆน้องๆเอา โคโย้ตี้มาได้
Edited by Fat Evil, 01 November 2008 - 09:12 AM.

yanasawa's Photo yanasawa 04 Nov 2008

ว่าแล้วไปไม้เอกดีกว่า เหอๆ yoyo_77.gif

jayluminous's Photo jayluminous 10 Nov 2008

ปีนี้ไม่รู้จะไปได้เปล่างะ แต่อยากไปจังเลยครับ

zample's Photo zample 05 Dec 2008

ไปด้วยได้ไหมครับ

Fat Evil's Photo Fat Evil 05 Dec 2008

งานอาจจะถูกยกเลิกนะคับพี่น้องเนื่องจาก การตอบสนอง เงียบผิดปรกติ ยังไง ถ้าหากมีความต้องการ ก็ช่วย ตอบสนองกว่านี้หน่อยผมตั้งกระทู้ก่อนตั้งเดืนอกว่า แต่พอปลายๆมาขอเสียและจำนวนผู้ไปกลับไม่มีเสียงตอบรัีบ มาเช็คชื่ออยู่ 10 คนได้ แล้วจะจองที่ยังไงล่ะ ถ้าไปน้อยจิงๆเราจะจัดเล็กๆกันเองนะคับก่อนปีใหม่เพราะช่วง 27 เป็นต้นไปผมอาจจะไปเที่ยว ตจว แล้ว ยังไงถ้าใครมีความประสงค์จะให้จัดและชื่อถึง 20 คนผมจะทำการดำเนินการต่อให้ ไม่งั้นจองที่ไม่ถูกจิงๆ yoyo_71.gif

Jin's Photo Jin 05 Dec 2008

มันไม่ได้เงียบหรอกแต่พี่ไม่ดำเนินการเป็นเรื่องเป็นราว มัวแต่รั่วอยู่นั่น คนไปมันเยอะอยู่ละ พี่นัทวันชัวๆมาสักทีสิ เอาวันที่พี่สติเต็มๆอะ

Fat Evil's Photo Fat Evil 05 Dec 2008

QUOTE (Jin @ Dec 5 2008, 09:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มันไม่ได้เงียบหรอกแต่พี่ไม่ดำเนินการเป็นเรื่องเป็นราว มัวแต่รั่วอยู่นั่น คนไปมันเยอะอยู่ละ พี่นัทวันชัวๆมาสักทีสิ เอาวันที่พี่สติเต็มๆอะ

กูไม่รู้เว้ยพอจัดวันนึงอีกคนก็ขออีกวัน และจะให้กูเอาวันไหนให้โหวตก็ไม่มีใครโหวต ทั้งร้านทั้งวัน

royviter's Photo royviter 05 Dec 2008

มาคอนเฟิร์มว่าไปไม่ได้ วันที่ 19 ไปต่างจังหวัด ต้องขอโทษท่านประธานรั่วมา ณ ที่นี้ด้วย yoyo_04.gif