`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

สาวกหงส์มาร่วมแสดงความยินดีให้กะเทพแก้มแดง...

mennie's Photo mennie 05 Oct 2008

ตอนโดนนำ 2-0 รู้สึกตะหงิดว่า งานนี้มีแซงแน่ๆ แล้วก็จริงๆ

ลูก 1 เปิดเทพมากริเอร่า

ลูก 2 นายเทพมากตอร์เรส yoyo_53.gif

ลูก 3 อีครก เมิงเกือบยิงข้ามคาน yoyo_77.gif

หงส์แดงจงเจริญ!!!!

PSMAN's Photo PSMAN 05 Oct 2008

QUOTE (mennie @ Oct 5 2008, 11:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตอนโดนนำ 2-0 รู้สึกตะหงิดว่า งานนี้มีแซงแน่ๆ แล้วก็จริงๆ

ลูก 1 เปิดเทพมากริเอร่า

ลูก 2 นายเทพมากตอร์เรส yoyo_53.gif

ลูก 3 อีครก เมิงเกือบยิงข้ามคาน yoyo_77.gif

หงส์แดงจงเจริญ!!!!

อารมณ์เดียวกันตั้งกระทู้พร้อมกัน
Mod เอากท.ผมมารวมก็ได้นะครับ yoyo_74.gif

Marioget's Photo Marioget 05 Oct 2008

แฟนหงส์มายินดีด้วยคนครับ ปีนี้ได้ลุ้นแชมป์ยาวๆแน่ๆเลย yoyo_53.gif

mennie's Photo mennie 05 Oct 2008

แมนซิ แบคกะเซ็นเตอร์ฮาล์ฟกากมาก หน้า กะปีกน่ากลัวสุดๆ

GUEST_1's Photo GUEST_1 05 Oct 2008

สเคอร์เทลสงสัยคงเดี้ยงยาว..... yoyo_71.gif คงได้เห็นแอคเกอร์กลับมาเป็นตัวจริงอีกครั้ง(ดวงมันดีจริงๆที่เพื่อนเจ็บ) yoyo_55.gif

พาฟลิวเชนโก้+รามอส อาการน่าเป็นห่วงสุด โจวานนี่ของฮัลล์ยิงได้สุดทีนจริงๆ...อย่างงาม yoyo_53.gif

The Fool's Photo The Fool 05 Oct 2008

ปกติทำไม่ได้แบบนี้ดีใจสุดๆเลยครับ คุณสมบัติไกล้เคียงแล้ว

AdayMoNes's Photo AdayMoNes 06 Oct 2008

บาเบลเจ็บเหรอไม่เห็นได้ลงเลย

ริเอร่าโครตเบื่อเลย เลี้ยงก็ไม่ผ่านสักตัว ล้มแล้วล้มอีก ลุกก็ช้า กระแทกนิดเดียวนอนตลอด

โดนนำ2เลิกดูรับชะตากรรม เปิดมาใหม่2-2 ดูอีก10นาที ชนะเลย อิอิ

Indyhell's Photo Indyhell 06 Oct 2008

ลุ้นแทบตาย

สาวกหงสืทั้งหลายครับ

ปีเต้อร์ เคร้าซ์ เอาอีกแล้วครับ

ยิงลูก มหัศจรรย์ พันธุ์โย่งอีกแล้ว

ตีลัง กายิง โคตรสวยเลยครับ

เห้นแล้ว จะขายแล้วซื้อรอบบี้คีนทำไม เปลืองเงินเปล่าๆๆ

The Fool's Photo The Fool 06 Oct 2008

อย่าคิดมากเลยครับ อยู่หงส์มันไม่ยิงแบบนี้หรอกครับ....

bank522's Photo bank522 06 Oct 2008

yoyo_53.gif ดีใจสุดๆ... 2-0 นึกว่าหมดหวังแล้ว..