`

Jump to content

ติดตรงในห้องใต้ดินที่มีปั๊มน้ำอะครับ

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 jnarin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 October 2008 - 09:42 AM

ติดตรงห้องใต้ดินที่น้ำท่วมอ่ะครับ แล้วมีปั๊มน้ำอยู่ ต้องทำยังไงหรอครับ yoyo_71.gif

#2 Macross7

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 04 October 2008 - 10:43 AM

QUOTE (jnarin @ Oct 4 2008, 09:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ติดตรงห้องใต้ดินที่น้ำท่วมอ่ะครับ แล้วมีปั๊มน้ำอยู่ ต้องทำยังไงหรอครับ yoyo_71.gif

เอารีโมตที่ได้ไปเปิดประตูโรงรถ ที่อยู่ข้างบ้านใกล้กลับทางหมารอดอ่ะครับ เดี๋ยวจะได้ถังน้ำมันกับท่อเหล็ก

แล้วต้องรอดรูหมาไป ทางสวนเด็กเล่น เอาท่อเหล็กเปิดประตู ไปที่รถ แล้วเอาถังไปเติดน้ำมัน