`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

เพื่อนๆ ชาว 360 ช่วยกันออกไอเดียเล่นเกมสำห...

THX's Photo THX 06 Dec 2006

ไม่ค่อยตรงคำถามกันเล้ย ผมว่าแข่งทั้ง2อย่างดีกว่าครับ ทั้งตอบปัญหาและก็แข่งเกมส์อย่าทำเรื่องดีดีให้เสียเปล่าโดยไม่ได้ประโยชน์ หาที่จัดได้ที่แข่งได้ก็โอเครับ ผมว่าน่าจะหาบ้านท่านใดท่านนึงที่พอจะเอื้อได้ส่วนเ้ครื่องผมว่าเราเราก็เอากันไปช่ว
ยก็ได้แข่งก็แข่งกันหลายเกมส์ก็ได้แบบหลายแนวเช่นเริ่มจากต่อสู้ขับรถ
ยิงปืนกีฬาใครได้คะแนนสูงสุดก็รับรางวัลไปส่วนตอบคำถามก้อเป็นเรื่องความรู้ส่วนจะแจ
กไม่แจกนั้นไม่เป็นไรครับ น่าทำนะน่าทำจะเอายังไงก็บอกด้วยเผื่อพี่น้อง360จะมาร่วมแจมกัน :aha:

Nuay_four's Photo Nuay_four 10 Dec 2006

พี่ๆคับถ้าผมคิดจะซื้อ Xbox 360 ประมานอีก1-3เดือน จะดีไหมคับ หรือว่าไห้รอ Ps3 เลยคับ :wow

BankjaNarak's Photo BankjaNarak 12 Dec 2006

จัด Tournament วินนิ่งครับ อิอิ

LoVe Is's Photo LoVe Is 10 Apr 2007

GOW LOST DOA4 :explain

aodga's Photo aodga 18 Jun 2008

QUOTE (XParm @ Oct 4 2006, 05:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โหวต...รอปลายเดือนนี้ Winning ออกแล้วแข่งเลยครับ

วินนิ่งออกปลายเดือนจิงหรือคับ เพิ่งรู้นะนี่ รอวินนิ่งด้วย d16c4689.gif