`

Jump to content

อยากพาแม่ไปเที่ยวน่ะ

7 replies to this topic

#1 PEAK

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Freshy

Posted 06 May 2006 - 10:57 AM

อยากพาแม่ไปเที่ยวทัวร์นอกประเทศ แต่ราคาไม่เกิน 30000/คน อ้อแม่อายุมากแล้วไม่แข็งแรงเท่าไหร่ ใครพอจะมีทัวร์ หรือสถานที่แนะนำ ไหมคะ หรือเป็นเบอร์ของทัวร์ก็ได้ จะขอบคุณมากๆเลยคะ (หามาก็เยอะเหมือนกันแต่ ยังตัดสินใจไม่ได้เลย)

#2 Rambus

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 06 May 2006 - 01:10 PM

สนใจแนวไหนอะครับ แนวธรรมชาติ แนวเมืองสมัยใหม่ แนว shopping

#3 mm3

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 07 May 2006 - 12:19 AM

ไปกี่วันครับ

ราคานี้ถ้าช้อปปิ้ง ก็คงต้องสิงคโปร์ ฮ่องกง ปลายเดือนนี้จะเริ่มมีลดราคา
ญี่ปุ่น หรือเกาหลีก็พอไหว แต่อาจจะทำได้ไม่กี่อย่าง

#4 PEAK

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Freshy

Posted 07 May 2006 - 11:04 AM

จะไปแนวๆธรรมชาติคะ แต่ไปแบบทัวร์คนแก่นะคะ กลัวแม่เดินไม่ไหว อ้อ ไปประมาณ 4 วัน 3 คืน จะพอไปได้ไหม แล้วถ้าเมืองจีน กับ เกาหลี อันไหนดีกว่ากันคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆ เลยคะ

#5 momo

เซียนเกม

Posted 11 May 2006 - 09:09 PM

ช่วย ชาติ เที่ยว ในประเทศ จะไม่ดีกว่าเหรอครับ

#6 tong2404

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 14 May 2006 - 02:31 PM

เป็นคนไทยหรือคนจีนอะครับถ้าจีนๆก็ไปจีนอะครับคุณแม่น่าจะชอบเผื่อซื้อยาซื้อสมุนไพร
มาทานด้วย หรือไปเกาหลีก็ดีนะครับ สวยดี

#7 หุหุหึหึ...

นักเล่นเกม และ นักชิมตัวยง

• Royal Executive Members

Posted 19 May 2006 - 05:07 PM

เมืองจีนเป็นเมืองท่องเที่ยวแบบนั่งรถเที่ยวครับ เพราะมันกว้างใหญ่เหลือเกิน... เวลาส่วนใหญ่ของเราในทริปจึงหมดไปกับการเดินทางครับ ผู้ใหญ่หลายๆท่านบ่นกันพอสมควรว่าเดินทางเหนื่อยกว่าเที่ยวเสียอีก แต่พอถึงจุดท่องเที่ยว ท่านๆก็หายเหนื่อยเพราะสวยคุ้มการเดินทางจริงๆ... แต่ก็ควรระวังเรื่อระดับความสูง Mountain sick และอุณหภูมิไว้ให้ดีครับ อ้อ....เรื่องส้วมก็เรื่องใหญ่ครับ...

รูปส้วมเมืองจีนครับ พี่ น้อง.....

Edited by หุหุหึหึ..., 19 May 2006 - 05:11 PM.

#8 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

• High Members

Posted 22 June 2010 - 03:30 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš