`

Jump to content

Cafe' Terrece

2 replies to this topic

#1 Guest_MoBuzz_*

• Guests

Posted 06 May 2006 - 09:27 AM

เมื่อวานไป ดื่มกับเพื่อนๆ ที่Cafe' Terrace ที่แถวเรียบทางด่วน เกษตร นวมินทร์ มาครับ
สำหรับอาหาร ในแถบนั้นผมให้คะแนนนำเลย หน้าตาอาหาร รสชาติ ดีครับ ดนตรีผมว่าใช้ได้เลย Sound โอเค
ผมไปทานอยู่ประมาณ 4-5 ครั้ง
จนเมื่อวาน ได้ไปทานล่าสุด
เจอยัดบิล ครับ
ผมสั่ง เบียร์ 3 มันเช็ค มา4
น้ำแข็ง 2 มันเช็คมา 3
น้ำเปล่า มี เพื่อนกิน คนเดียว 1 แก้ว มันเช็คค่าน้ำเปล่ามา 3
คนที่ผมเรียกเช็คบิล เป็นกัปตัน ของร้านด้วยสิ
ผมก้อท้วงไป เพราะ เรากิน เราจำได้ แค่ 3 เหยือก กินกะเพื่อน มันไม่ได้ทำให้เราลืมหรอกว่ากินไปเท่าไร
มันเอาบิลกลับไป แล้วแก้ค่าเบียร์ เหลือ 3 แล้วบอกว่า น้ำคืนได้(ก้อตูยังไม่ได้สั่งเลยนี่หว่า มายัดโต๊ะตูเองนี่) แต่น้ำแข็ง 3
สุดท้าย ขี้เกียจเถียงกะมัน ให้ๆ มันไป
ถ้าใครไปร้านนี้ ดูๆบิลหน่อยละกัน จริงๆแล้วก้อน่าจะดูทุกร้านแหละ

#2 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

• Royal Executive Members

Posted 18 June 2006 - 02:52 AM

เคยไปกินที จำได้ว่าอาหารแพงโครตๆ กินกะเพื่อน8คน ล่อไป5พันกว่า

#3 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

• High Members

Posted 22 June 2010 - 03:30 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš