`

Jump to content

ไหนว่าแก้บั้กแล้วค้างเต็มๆฉาก4

5 replies to this topic

#1 Tns Srjj

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 24 September 2008 - 06:44 PM

ไหนว่าแก้บั้กแล้วค้างเต็มๆฉาก4 ค้างตรงที่พอกระโดดฉิ่งเกือบจะถึงข้างบนจะค้างตรงนั้นตลอด
สงสัยต้องเล่นฉากนี้ใหม่ ขี้เกียจเล่นต่อเลยเซ็ง yoyo_71.gif

ที่ค้างอาจเป็นเพราะผมวกกลับมาเปิดหีบที่เป็นพลังวิญญาณสีแดงตรงใกล้จุดเซฟที่ปีน (เดาเอาล้วนๆ)

ยืมรูปคุณ kanyne มาครับค้างตรงนี้ครับ

#2 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 27 September 2008 - 07:45 PM

ไปลองมาให้แล้วไม่เห้นเป้นนะ

ปล.ผมไม่เคย up pacth ตัวที่มีปัญหานะ อัพตัวล่าสุดซิงๆ ครั้งเดียว

#3 zineryl

藍染 惣右介

Posted 27 September 2008 - 07:45 PM

ปล.ผมไม่เคย up pacth ตัวที่มีปัญหานะ อัพตัวล่าสุดซิงๆ ครั้งเดียว

#4 zineryl

藍染 惣右介

#5 bluray360

นักเขียนการ์ตูนไทยไส้แห๊ง แห้ง

• Royal Executive Members

Posted 28 September 2008 - 01:11 AM

ของผมไม่มีปัญหานะครับ เล่นลื่นเชียว แต่เล่นแล้วค้างเติ่งอยู่ฉากที่7 ของ เมนเทอร์นี่แหละ มันยากมาก+เครื่องโดนหวยเลข 0020 ต้องเอาไปให้บ๊องค์ช่วยดูบ่ายนี้ก่อนถึงจะเล่นต่อได้

**อ้อ ของผมนี่อัพเดทแพทช์ตัวบี๊กกระจายก่อนหน้านี้ไปและ เคลียร์แคชไปรอบนึงแล้วน่ะครับ เพิ่งอัพเดทแพทช์อีกทีก็ตอนต้นเดือนที่ผ่านมานี่แหละ

#6 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 27 October 2008 - 10:57 AM

ภาคนี้บั๊กเยอะนะครับผมเล่นๆไปบางทีมีกระตุกๆนิดๆด้วย.................หรือเครื่องผ
มจะ...........................