`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

เำปิดถ้ำค้างคาว ให้ชม

killerqueen's Photo killerqueen 24 Sep 2008

ค่อยๆเก็บกันไปครับ

ตัวนี้สูงประมาณ 32 cm ได้

กางปีกได้ครับ

รถทรัมเลอร์ ของ toy r us ดูก๋องเเก๋งไปหน่อย

อันนี้สุดรักครับ Batmobile ฺ: Battle Damage version

ผ่านสงครามมาเพียบ รูกระสุน ตรึ้มมม

ยาน batwing ของภาค 3

ถอดออกมาเป็น jetski ได้ครับ

อันนี้ batboat ชื่อนี้ละมั้ง แปลงร่างได้อีกขั้น

killerqueen's Photo killerqueen 24 Sep 2008

ลำนี้ batwing ของภาคเเรกเลย

งามมั้ยครับ

เเต่ไม่มีฐาน ไว้ต้องหามาเสริมซะเเล้ว

ด้านบนครับ

ด้านล่างกันบ้าง

ซูมๆๆๆ เจอเจ้าค้างคาวนั่งตั้งใจขับเชียวครับ

สุุดท้าย กับ พี่เเบทเเมน ครึ่งร่าง

เพิ่มเติมมาเเล้วค้าบบบบบบบบบบบบบบ

ไอ้หน้ามืดด เท่ห์ดีครับ

เเต่น เเต้น เเตน
มาเเล้วววว คันที่ 2

The Tumbler & Batpod

โพสรูปต่อไม่ได้เเล้วแฮะ

งงครับ

ส่วนนี่รถเหล็กจิ๋ว Hot wheel

DVD ฺBatman Gotham Knight

BatMan Croronicle

ภาพสวยๆ ลองถ่ายใหม่ครับ (สวยเ)ปล่าหว่า

thiti2526's Photo thiti2526 24 Sep 2008

เด็ก ๆ ผมติดการ์ตูนเรื่องนี้มากเลย

kiss's Photo kiss 25 Sep 2008

โอ สวยงามมาก yoyo_55.gif

Zard's Photo Zard 25 Sep 2008

แบบนี้นี่แฟน batman ตัวจริงเลยครับ แสดงว่าชอบเรื่องนี้มากๆ ขอบคุณที่ถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ

hisoka481's Photo hisoka481 26 Sep 2008

เอาใจช่วยครับ เก็บได้อีกจะมาดูอีกครับ

hisoka481's Photo hisoka481 26 Sep 2008

เอาใจช่วยครับ เก็บได้อีกจะมาดูอีกครับ

AKoKoH's Photo AKoKoH 26 Sep 2008

เจ๋งครับ เจ้าพ่อ batman

thebester119's Photo thebester119 27 Sep 2008

รถแบตแบบนี่เป็นโมเดลป่าว ครับ ผมเคยมีคันนึงยังคับได้ของภาคเก่าๆ

onetwoshow's Photo onetwoshow 28 Sep 2008

yoyo_55.gif คิดดถึงสมัยเด็กๆๆเลยครับ หุหุหุ

araleman's Photo araleman 29 Sep 2008

ชอบรถThe Tumbler อ่ะสวยดีครับ

killerqueen's Photo killerqueen 30 Sep 2008

เเย่เเล้ว

ผมดันมาชอบ ไลน์ อนิเม ซะเเล้ว

โดนไปอีก 2 ตัว

thewee's Photo thewee 01 Nov 2008

ดูแล้วรู้สึกอึ้งกว่าพวก สะสมเกม อีกนะเนี่ย yoyo_24.gif

Eatter's Photo Eatter 25 Nov 2008

ชอบจัดเลย คับ

รูปโจ๊กเกอร์ตบมือ อะ

แหล่ม มากมายเลย

killerqueen's Photo killerqueen 27 Nov 2008

เอามาลงเพิ่มครับ

อัพเดทท

มีมาอีกเเล้ววววววววว

หนังสือ comic Batman VS Aliens เอากะมันดิ

DVD Batman Gotham Knight

Batman หลายๆ version

killerqueen's Photo killerqueen 27 Nov 2008

รถอีกก จาก Batman animation

ดูตัวลูกไปเเล้ว
มาดูตัวพ่อกัน

อันนี้หวงมากครับ

ยังไม่ได้เเกะเลย