`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ปืนยาสลบ แบบ Sniper ชื่อว่าอะไรน่คับ

Minicooper's Photo Minicooper 23 Sep 2008

มันมีไหมครับ ปืนที่ใช้ยาสลบได้นอกจากปืนพกขอบคุณมากครับ

nearrb6's Photo nearrb6 23 Sep 2008

mosin nagat ไรซะอย่างเนี่ยเเหละคับ icon สีฟ้าๆๆอ่ะ

jamemax's Photo jamemax 23 Sep 2008

mosint nagant (มั้ง) -*-
ปืน หรือ อาวุธอะไรที่ icon สีฟ้าแปลว่า ให้ฤทธิ์์สลบหมดครับ
(ปืนช็อตกันบางอันก็สามารถเปลี่ยนกระสุนเป็นกระสุนสลบได้เหมือนกันครับ)

gamerching's Photo gamerching 23 Sep 2008

ปืนของตาแก่จากภาค3อีกที

otomo's Photo otomo 23 Sep 2008

ช่ายครับ

Mosin Nagant

ปืนของ The end (มั้ง...ถ้าจำไม่ผิด) จากภาค 3

~Dante~'s Photo ~Dante~ 23 Sep 2008

รู้สึกจะเป็นปืนThe ENDนะแหละ
จำได้ตอนสู้มันเป้นปืนชื่ออะไรMosinเนี่ยแหละ
ว่าแต่ผ่านมาจะ100ปีอยู่แล้วปืนนี้ไม่มีเปลี่ยนเลยแหะ
เทคโนโลยีปืนทำไมมันไปช้าจัง 07baa27a.gif
Edited by ~Dante~, 23 September 2008 - 07:21 PM.

Minicooper's Photo Minicooper 24 Sep 2008

ขอบคุณมากครับบบ อ้อ ถามอีกอย่างนะคับ แล้วมีใครได้ซื้อ Stealth มาหรือยังครับ มันตั้งสี่แสน หรือ สี่ล้านนะคับ ทำไงถึงจะได้ DBP เยอะๆๆนะครับ

jamemax's Photo jamemax 24 Sep 2008

QUOTE (Minicooper @ Sep 24 2008, 12:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณมากครับบบ อ้อ ถามอีกอย่างนะคับ แล้วมีใครได้ซื้อ Stealth มาหรือยังครับ มันตั้งสี่แสน หรือ สี่ล้านนะคับ ทำไงถึงจะได้ DBP เยอะๆๆนะครับ

วิธีเอา stealth แบบไม่เสียตัง (bandanna ด้วย)
..... = ="

เหมือนกับทุกภาคแค่..

จบแบบ
No Alert = Stealth
No Kill = Bandanna

จบแบบทั้งคู่ก็ได้ทั้งคู่

ครับ
(DBP เก็บไว้ซื้อกระสุนหรือปืนเล่นๆดีกว่า)