`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

ใครแฟนเรือใบ บ้างครับ....

wit2297's Photo wit2297 22 Sep 2008

ผมเป็นแฟนเรือครับ...สุดยอด มากถล่ม เเชมป์ FA ซะ 6-0

เสียแรงที่เชียร์...ขอเสียงเเฟนเรือที่อยู่บอร์ดนี้หน่อยครับ....

nut99's Photo nut99 22 Sep 2008

ไม่ใช่แฟนเรือครับ แต่ดีใจกับเรือด้วย yoyo_24.gif

gamerching's Photo gamerching 22 Sep 2008

6-0น่ากลัวเหมือนกันนะเนี่ย แสดงว่าพัฒนาไปพอควรเลยนะเนี่ย

PSMAN's Photo PSMAN 22 Sep 2008

ไม่ใช่แฟนเรือครับ แต่ชอบ OASIS เลยติดตามผลงานเรื่อยๆ
ยังไงปีนี้ขอให้ได้ลองแชมป์นะครับ

เพราะแชมป์หงส์จองอะ... yoyo_32.gif

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 23 Sep 2008

รอดูครึ่งฤดูกาลหลังดีกว่าครับ เพราะ ซิตี้ มักจะแรกต้นฤดูกาลอย่างฤดูกาลก่อนอ่ะ
แรงขึ้นต้นๆตะราง กันเลยทีเดียวแต่พอผ่านๆไปซักพัก พับเก็บใบเรีอเฉย จนหมดสิทธิ์ลุ้นไปเวทียุโรปเลย
(แต่ด้วยกรรมดีเลยได้แฟร์เพลไปเล่น)เลยต้องมาดูกัน ยาวๆ(ปืนผมก็เหมือนกัน แฮะๆ)

ปล.หวังว่า บิณโญ่ คงไม่ถูกจับทางโดยไวนะ(แต่ในใจก็แอบหวังนะ เพราะยังไม่เจอปืน)

Kongky's Photo Kongky 23 Sep 2008

รู้สึกจะเห่อ โรบินโญ่ กับ ประธาน คนใหม่กันนะ ^^

blue_key's Photo blue_key 23 Sep 2008

ไม่ได้ดีใจกับแมนซิฯ แต่ผิดหวังกับปอมปีย์มากกว่า ในใจผมมองว่าทีมนี้น่าจะเป็น 1 ในทีมเต็งที่จะแย่งตำแหน่ง big4 เลย กลับมาแพ้ซะเละเทะแบบนี้ - -" แถมยิงไม่ได้เลยซักลูก
แต่แมนซิฯเล่นในบ้านนี่น่ากลัวจริงๆ

kiss's Photo kiss 25 Sep 2008

ของแท้หรือของก๊อปเขาดูกันตอนปลายครับ

Marioget's Photo Marioget 25 Sep 2008

ผมเป็นแฟนเรือใบเฉพาะกิจครับ มาเชียร์เรือใบเพราะว่ามีโรบินโย่ เพราะว่าชอบนักเตะคนนี้มากๆติตตามเชียร์ตั้งแต่อยู่ซานโตส อยู่รีล มาริดก็เชียร์
ตอนนี้ย้ายมาเรือใบก็ตามมาเชียร์ครับ แต่ถ้าเรีอใบแ่ข่งกับหงส์เชียร์หงส์ให้ชนะ แต่ให้โรบินโย่ยิงได้สัก 1 ลูกละกัน 555

Xareal's Photo Xareal 28 Sep 2008

วันนี้เจ๋งกว่าอีก ตามวีแกนอยู่ 2-1 555+ yoyo_67.gif

eucerin's Photo eucerin 21 Nov 2008

ตอนนี้อาการหนักแล้วอ่ะ แฟนๆ