`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

!!> ศึก 2 สายเลือด เชลซี &...

bank522's Photo bank522 21 Sep 2008

yoyo_67.gif เสมอกัน 1 : 1 ครับ...ดีใจกับแฟนหงส์ แฟนปืนด้วยนะครับ....

เพราะว่าทั้งสองทีมได้คนละแต้มไปครับ...

ohnut7's Photo ohnut7 21 Sep 2008

เซงเป็ดดดก๊าบบบ เหนื่อยใจจริงๆผีแดง สู้ว้อยยยยย
ป.ล 30 ล้านมันเกลือจริงๆฟ่ะ
ป.ล 2 ทำไมใบเหลืองแจกบ่อยเหลือเกิน
ป.ล 3 กาลู นี่ผลักได้เนียนจริง - -

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 21 Sep 2008

ลูกที่เสียอ่ะ ไม่อยากบอกเล้ย ว่าคนที่ค่าตัว 30 ล้านปอนด์นิดๆอ่ะ เป็นคนเช็คไลน์ล้ำหน้าพลาด

ตัวเองคงนึกว่าวิ่งอยู่ฝั่งตรงข้าม เลยไม่ล้ำเลย ส่วนกาลูผลักนี่มองไม่ทันครับ เพราะมัวแต่มองเจ้าคนค่าตัวสูงอ่ะ

ส่วนทั่นเซอร์ไม่ควรเปลี่ยนปาร์ค เลยครับไล่ดีเล่นเด่น เปลี่ยนออกนี่ยวบเลย เอาตัวเทพลงเยอะเกิน ฮาๆ

ปล.ปืนนำฝูงคร้าบผม...(มาแนวฤดูกาลก่อนเล้ย ไม่รู้ว่าจะยืนระยะไหวป่าว? นักเตะไม่บาดเจ็บมีลุ้น ฮาๆ)

Tns Srjj's Photo Tns Srjj 21 Sep 2008

หงุดหงิดครับ นำแล้วชอบอุด
โดนประจำนำก่อนแต่เสมอ ไม่ก็แพ้ไปเลยหลายนัดมากๆแล้ว เชียร์แมนยูนี่เหนื่อยใจจริงๆโดนชาวบ้านเค้าบุกตลอดเลย เสียวตลอด
ฤดูกาลที่แล้วก็นำก่อนทั้ง2นัด ก่อนเสมอกลับแพ้เชลซี ฤดูกาลนี้กับหงษ์ก็แพ้ เชลซีก็เสมออีก yoyo_05.gif

ผมว่าน่าจะเปลี่ยน ทัศนคติได้แล้วนะ นำแล้วอุดเนี้ย yoyo_09.gif

Mr.Contemporary's Photo Mr.Contemporary 21 Sep 2008

ผีเล่นเหมือนรอโดนเลย ตอนนำอยู่อ่ะ

bankcodelove's Photo bankcodelove 21 Sep 2008

ผีเล่นเหมือนไทยเลยครับ เหอๆ

PSMAN's Photo PSMAN 21 Sep 2008

สบายใจหน่อยเมอๆ กันไป
แต่ตอนแรกเนี่ย แมนยูบุกได้ดุมากครับ พอครึ่งหลังผ่อนลงซะงั้น...

สรุปแล้วปืนใหญ่ตอนนี้ ฟอร์มแจ่มมากครับ

aordy's Photo aordy 22 Sep 2008

ลองเปลี่ยนมาเชียร์สเปอร์ดูซิครับ แล้วจะรู้ถึงความเซ็งกับความหดหู่ได้ดีขึ้น yoyo_26.gif

Special One's Photo Special One 23 Sep 2008

แบ่งกันไปเชียร์เชลซีครับ

Kongky's Photo Kongky 23 Sep 2008

เซอร์ จัดทีม ไม่ ฟู เลย อะ ^^

AKoKoH's Photo AKoKoH 24 Sep 2008

แต่เมื่อวานเล่นดีจังง ดาวรุ่งเล่นได้สนุกดี

Marioget's Photo Marioget 25 Sep 2008

หงส์แดงไม่น่าจะเสมอเลย เลยตกไปเป็นอันดับที่3 เลย