`

Jump to content

ล้มแมนยู เสมอสโตค นี่แหละยอดทีม....

• You cannot reply to this topic
13 replies to this topic

#1 PSMAN

แฟนบอย.. ไม่คอยเกม Ex

• High Royal Executive Members
  • Interests:Fashion AND Music

Posted 21 September 2008 - 12:45 AM

เข้ามาบ่นครับ อุตสาห์ล้มยอดทีมมาได้ กลับมาเสมอกับทีมเพิ่งขึ้นชั้นซะงั้น yoyo_71.gif

เข้าอีหรอบเดิมอีกแล้ว The Kop บทที่จะต้องขึ้นมาทำคะแนนหนีห่างไปก็เป็นซะอย่างงี้

สาวก The Kop ว่าไงกันบ้างครับปีนี้จะได้แชมป์อะไรบ้างไหมเอ่ยหรือว่าเป็นเหมือนปีก่อนๆ yoyo_33.gif

เข้ามาแชร์กันหน่อยนะ แฟนทีมอื่นก็มาแชร์ได้นะครับ

#2 deztoy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 21 September 2008 - 01:31 AM

ตอนนี้บอกได้คำเดียวครับว่า เซ็ง

#3 nut99

キラー!

• Junior Moderator

Posted 21 September 2008 - 09:29 AM

พี่ที่ทำงานบอกว่า "เล่นลิเวอร์พูลดีมั้ย"
ผมบอกว่า "อย่านะ หงส์เล่นดีกับทีมใหญ่ๆ ถ้าเจอทีมเล็กๆ ไม่เสมอก็แพ้" yoyo_71.gif

#4 The Fool

LaW GaRDeN

• High Royal Executive Members

Posted 21 September 2008 - 11:35 AM

ผมชินแล้ว ขืนชนะก็ไม่ใช่หงส์................... เป็นงี้ตั้งแต่จำความได้ว่าเชียร์แล้ว

#5 Marioget

Mario Mania

Posted 21 September 2008 - 11:52 AM

QUOTE (The Fool @ Sep 21 2008, 11:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมชินแล้ว ขืนชนะก็ไม่ใช่หงส์................... เป็นงี้ตั้งแต่จำความได้ว่าเชียร์แล้ว

พูดได้โดนใจจริงๆเลยครับ เป็นแฟนหงส์ต้องทำใจครับ มีหน้าที่เชียร์ไปเหมือนเดิม จะได้แชมป์หรือไม่ ไม่สนใจ ขอให้ชนะบ่อยๆก็พอ เดี๋ยวก็แชมป์ yoyo_53.gif

#6 bank522

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 21 September 2008 - 12:04 PM

yoyo_06.gif ลูกแรกหน่ะ..น่าจะบักกะโหลก..เจ้าคล้าว..ซักทีนะ..อยู่เฉยๆก็ได้ประตูแล้วเชียว..ดัน
ทะลึ่ง..วิ่งไปล้ำหน้าอีก..

#7 blue_key

one of the best in my life

Posted 21 September 2008 - 12:47 PM

ปืน

จ่า

ฝูง

#8 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

Posted 21 September 2008 - 02:06 PM

จริงๆลูกแรกต้องโทษกรรมกร เอ๊ย กรรมการเลยครับ ไม่ล้ำนะ จังหวะนั้น ผมอุตสาหดีใจเพราะเอาเจ้าเจิดเป็นกัปตันทีมแฟนต้า
แต่ที่ดีใจสุดๆคือหลังจากนั้นครับ ปืน ผมชนะ นำเป็นจ่าฝูงชั่วคราวครับผม แฮะๆ ดีใจที่เทพเดนิลสันผมเล่นได้ดี จ่ายหนึ่งยิงหนึ่ง

ปล.ผมก็ว่าหงส์เล่นดีกับทีมใหญ่นะ พอเจอทีมเล็กหน่อยติดประมาทเล่นตามเค้าอ่ะ งืมๆ

#9 ooh7

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 21 September 2008 - 03:06 PM

นัดที่แล้วคือความฝัน นัดปัจจุบันคือความจริง....กลับสู่ฟอร์มที่แท้จริงตามฤดูกาลที่แล้วอ่ะ

ปุกปักWQ&(543....โดนคนในกระทู้กระทืบ อิอิ

#10 zero_one

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 22 September 2008 - 01:02 AM

ผมอ่านเจอมาว่าลิเวอร์พูลฉายา หงษ์แดง
แต่เดี๋ยวก่อนมีอีกฉายาครับคือ ผัดหมี่ (แปลว่าเล่นกับใครพลิกได้ตลอดเลยครับ)
แล้วนัดหน้าเยือน Evertonเสมอก็เก่งแล้วครับ
บอกได้คำเดียวว่า เซ้งจริงๆๆๆๆๆๆๆๆโว้ย

#11 hleb

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 September 2008 - 12:06 PM

QUOTE (blue_key @ Sep 21 2008, 12:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ปืน

จ่า

ฝูง

ปืน จ่า ฝูง yoyo_24.gif

#12 AKoKoH

Where is my Doughnut !!

Posted 24 September 2008 - 07:03 PM

เอิ๊กๆเข้ามาขำ

#13 pohtak

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 30 September 2008 - 01:33 AM

แฟนเชลซีชอบคุยว่าสอนวิธีการถล่ม Stoke ให้หงส์ดู ผมก็ขอชมเชยนะครับ แต่อยากจะบอกว่า หงส์ชนะแมนยูได้แล้ว 2-1
แล้วเชลซีจะสอน ถล่มแมนยูได้มากกว่านี้ไหมครับ? ทำได้ขอซูฮก

#14 High

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 09 October 2008 - 02:51 PM

อดีตในสมัย วิอาลี่ คุมเชลซี่ เชลซี่เคยชนะแมนยู่ 5-0 มาก่อนนะคับ

แต่เด้วนี้ยุคสมัยมันเปลี่ยนคับ deco ดันมาเจ็บก่อนแข่ง

cavalho ก้ดันเจ็บหลังเล่นไปได้ 15 นาที เสียตัวหลักไป 2 ตัวเลยนะนั่น

แถมยังไม่มีพี่ดร๊อกตอนเริ่มแรกแล้วดันเอา มาลูด้าเป็นตัวจิงแทนทีจะเอาคาลูเป็นตัวจริงตั้งแต่แรก

เสียดาย 2 ลูกที่โจโคลยิงไม่ดีถ้าแปลแรงๆก้อเข้ากรอบแล้วดันกะปั่นไซด์แล้วก้ยิงติดเซฟ ฟาน เดอ ซาร์

อันนี้ก้เหมือนกัน โจโคลเป็นคนชอบสับแล้วสับดึงจังหวะบอลให้หนีฟานเดอซาร์ผมก็คิดว่าโจโคลก็น่าจะทำได้น

แต่ที่เสียดายมากสุดคือ อเนวก้า มันสะกิดบอลไม่โดนได้ไงฟะ 33c4b951.gif