`

Jump to content

แข่งสนาม Tour of Island นี่ใช้รถอะไรลงแข่งกันครับ

6 replies to this topic

#1 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 01 October 2006 - 01:44 AM

ผมใช้ Mclaren F1 LM จูน level 3 แล้วยังเอาไม่อยู่ครับเต็มที่ได้ที่ 2 ครับ(หรือว่าฝีมือผมไม่ถึงเองหว่า เหอะๆ)
ส่วนพวกคอมฯมันใช้รถแรงค์ A แรงๆทั้งนั้นเลย มีรถอื่นจะแนะนำอื่นไหมครับจะได้หามาใช้แข่งมั่ง :sabai

#2 ruicosta

ขี้เกียจระดับโลก

• Royal Executive Members

Posted 01 October 2006 - 02:42 AM

สนามนั้นผมใช้ Gallardo SE อะครับ :shame จริงๆแข่งกับคอมนี่ง่ายสุดเลยนะคุณ Tonbo สำหรับผมน่ะ แข่งจับเวลากับจับความเร็วนี่พลาดบ่อยกว่าเยอะ :cry พยายามวิ่งของเราไปเรื่อยๆอย่าหลุดเดี๋ยวคอมก็หลุดให้เอง ยิ่งเกมนี้คอมหลุดง่ายๆด้วย อีกอย่างรถแรงใช่ว่าจะดีที่สุดเสมอไป แรงแต่คุมยากเล่นโหมดแข่งกับคอมผมว่าไม่รุ่งเท่าเอาที่แรงพอดีๆแต่บังคับได้ไม่หลุดส
ำหรับผม ผมว่าดีกว่า ลองดูละกันครับ

#3 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 01 October 2006 - 03:01 AM

*ผ่านแล้วครับ ใช้ Pagani Zonda Roaster อัพ lv.3
คราวนี้ตั้งสติดีๆตอนแข่ง กลายเป็นง่ายกว่าครั้งก่อนๆแฮะ ทิ้งห่างอันดับสองตั้งเกือบ 2 .5 ไมล์

Edited by TONBO, 01 October 2006 - 04:58 AM.

#4 xanyz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 01 October 2006 - 06:08 PM

ผมว่าเกมนี้ enzo ดีสุดครับ
ชนตั้งหลายรอบก็ห่างจากที่สอง 6 km ได้

#5 bmwmania

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 October 2006 - 11:44 PM

บางสนาม สามารถ เอา มอไซด์ ไปร่วมได้นะครับ
ผมเอา augusto ตัว rank A ไปโม step 3 วิ่งรอบเกาะ ใช้เวลาไป 48 นาทีอ่ะครับ

#6 mjko

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 05 October 2006 - 04:04 PM

ผมก็เอาแมงไซด์ไปแข่งครับ
ทางตรงส่วนมากเกือบแพ้ หรือไม่ก็โดนแซง
แต่จะมาเอาคืนได้ช่วง ทางโค้งครับ มอไซด์กินขาด

#7 downoi

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 16 October 2006 - 10:31 AM

ผมต้องใช้ kawazaki ninja แข่งรอบเกาะถึงจะผ่านครับ ขับรถแล้วไม่ผ่านซักที 59.42 นาที เกือบไปเหมือนกัน