`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

วิเคราะคนเล่นcod4 ขำขำ

pphurin's Photo pphurin 19 Sep 2008

อย่าคับ คุน เฮียกังฟู ใครจะสร้างสีสันในการยิงคน ได้พอๆกะคุนอะ เทพซะงี้ เลิกเล่นพวกผมจับหลักไม่ถูกน้า yoyo_53.gif

อย่าคับ คุน เฮียกังฟู ใครจะสร้างสีสันในการยิงคน ได้พอๆกะคุนอะ เทพซะงี้ เลิกเล่นพวกผมจับหลักไม่ถูกน้า yoyo_53.gif

H2O's Photo H2O 19 Sep 2008

เมื่อคืนใครลอบเข้าข้างหลังผมตอนซุ่มแล้วปาระเบิดอัดหัวผม สารภาพมาซะดีๆ e111de78.gif

ตายได้อุบาทว์ที่สุดในรอบปีเลย 55318906.gif

pphurin's Photo pphurin 20 Sep 2008

55555555555 yoyo_71.gif แป๊ว

xbox360i's Photo xbox360i 22 Sep 2008

QUOTE (pphurin @ Sep 20 2008, 09:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
55555555555 yoyo_71.gif แป๊ว

วันอาทิตย์หายไปไหนครับผมรอชำระแค้นจนถึงบ่าย3กว่าๆรอไม่ไหวเลยไปยิงบีบีกันแทน555

pphurin's Photo pphurin 22 Sep 2008

อิอิโทดคาบบบบ ผม มัวแต่ โหรด psn เคราหน้าเรามาเจอกันคับ

Helb's Photo Helb 22 Sep 2008

QUOTE (pphurin @ Sep 22 2008, 10:27 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อิอิโทดคาบบบบ ผม มัวแต่ โหรด psn เคราหน้าเรามาเจอกันคับ

ถึงว่า 2-3วันไม่เคยเห็นออนเลย เพาะตอนนี้ยิ่งเล่นยิ่งเละเป็นโจ๊กเลย yoyo_71.gif

WaZzuPz's Photo WaZzuPz 22 Sep 2008

ผมว่า วันอาทิด นี่คนจะเล่นน้อยมากๆเลย แต่คืนวันจันคนจะเยอะที่สุด เลยแปลกๆๆ สังเกตมาหลายอาทิดแหละ yoyo_39.gif

BALL_KL's Photo BALL_KL 09 Oct 2008

อย่าให้ผมต้องออกมานะ keerawato ใครโหดไปพวกข้างบน ใครอยากฮา มาที่นี่ clan JUB! ไม่เก่งไม่โหด ไม่เครียด แถมถ่วงอีกต่างหาก เอามันเอาฮา อย่างเดียว ใครอย่าเผลอฮาร์ดคอร์ มายิงพวกเดียวกัน มันสุดๆ สังเกตุง่ายๆ ใครเจอกลุ่มนี้ในทีม เปิดเกมส์ ต้องมีมีดเสียบทีมเดียวกันก่อนทุกครั้ง เอามันเจข้าแลก แล้วเจอกันนะเด็กๆ พวกขาโหดคนไหนยิงผมบ่อย เด๋วจะส่งตาแม็ก กับตาปอม ไปตุ๋ย ให้หมดเลย 55555 55318906.gif

EAK69's Photo EAK69 29 Oct 2008

QUOTE (WaZzuPz @ Sep 12 2008, 03:55 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ฮ่า ๆ ผม เด๋วนี้ เริ่มจะเป็นตัวถ่วง แล้วฮ่าๆ

ลืมคนนี้ไปได้ไงครับ limz , Birdkung หรือว่าสองคนนี้จะเทพเกิน

อยู่ที่ว่าอยู่กับใครมากกว่า (xXx)cheawvit ว่ามัยเทพ AltiOrA

MEEZX's Photo MEEZX 01 Nov 2008

ใครบ้างอ่ะ ไม่เคยเจอใครซ๊ากคน ^^

bignui035's Photo bignui035 03 May 2009

จะยังมีคนกลับมาอ่านกระทุ้นี้อีกไหมน้า

ช่วงนี้ค่อยได้เข้าสังคมกะชาว COD4 PS3 กะเค้าหน่อย

เด๋วนี้เห็นคุณ (xXx)cheawvit ก็ไปเล่นเดม่อนโซล ไม่มา COD4 เลยนิ

ช่วงนี้รู้สึกคนในเว็บเราจะหายไปเยอะ เทพ AltiOrA Guttze นี่ไม่เห็นแม้แต่เงา

Espada77 นี่ช่วงนี้ยังยิงกันอยู่ (ผมกลัวลีลา sniper เฮียแกมากเลย โยกหลบแล้วยิงผมเนี่ย) taoza นี่ก็แว็บๆ มาเล่นบ้าง (ไม่ได้แอดไว้ T^T)

คุณ llUUlnwlnW ก็ยังได้ยิงกันอยู่ คุณ Joe-limited ตัวโหดเลยอ่า = =''

ส่วนคุณ Pomza นี่ก็โหดพอกัน ส่วนมากจะเห็นอยุ่ ไม่ที่ 1 ก็ 2 ตลอด โหดอะไรเช่นนี้

ส่วนผมนี่ ความโหดขึ้นๆลงๆ ฮ่าๆ แต่ช่วงนี้ติดใจสไนเปอร์ ไปหน่อย (ชอบแบบทีเดียวดับหุๆ)

ปืน G3 ผมว่า ก็ใช้ดีเหมือนกันนะปืนนี้ ผมติดที่เก็บเสียง ยิงแล้วนิ่งจริงๆ

เสียดายที่ไม่ค่อยแรง ...

ผม PSNID : gundamice นะครับ (กันดั้มไอซ์ อ่านงี้นะครับ = ='')

Lelouch Lamperouge's Photo Lelouch Lamperouge 04 May 2009

QUOTE (bignui035 @ May 3 2009, 11:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จะยังมีคนกลับมาอ่านกระทุ้นี้อีกไหมน้า

ช่วงนี้ค่อยได้เข้าสังคมกะชาว COD4 PS3 กะเค้าหน่อย

เด๋วนี้เห็นคุณ (xXx)cheawvit ก็ไปเล่นเดม่อนโซล ไม่มา COD4 เลยนิ

ช่วงนี้รู้สึกคนในเว็บเราจะหายไปเยอะ เทพ AltiOrA Guttze นี่ไม่เห็นแม้แต่เงา

Espada77 นี่ช่วงนี้ยังยิงกันอยู่ (ผมกลัวลีลา sniper เฮียแกมากเลย โยกหลบแล้วยิงผมเนี่ย) taoza นี่ก็แว็บๆ มาเล่นบ้าง (ไม่ได้แอดไว้ T^T)

คุณ llUUlnwlnW ก็ยังได้ยิงกันอยู่ คุณ Joe-limited ตัวโหดเลยอ่า = =''

ส่วนคุณ Pomza นี่ก็โหดพอกัน ส่วนมากจะเห็นอยุ่ ไม่ที่ 1 ก็ 2 ตลอด โหดอะไรเช่นนี้

ส่วนผมนี่ ความโหดขึ้นๆลงๆ ฮ่าๆ แต่ช่วงนี้ติดใจสไนเปอร์ ไปหน่อย (ชอบแบบทีเดียวดับหุๆ)

ปืน G3 ผมว่า ก็ใช้ดีเหมือนกันนะปืนนี้ ผมติดที่เก็บเสียง ยิงแล้วนิ่งจริงๆ

เสียดายที่ไม่ค่อยแรง ...

ผม PSNID : gundamice นะครับ (กันดั้มไอซ์ อ่านงี้นะครับ = ='')

แง่ะ ขออภัยครับ อันนั้น ใช้ ไอดีเพื่อนมาโพส ไม่รุ้ว่าไอดีตัวเองก็ใช้ได้ T^T ขออภัย อย่างแรง

cobra's Photo cobra 17 May 2009

คุณลืม aeknarak ป่าวครับ หรือว่าเค้ายังเก่งไม่พอ