`

Jump to content

fifa online 2 มีใครจะเล่นบ้างคับเนี่ย ^^

1 reply to this topic

#1 Kongky

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members
  • Interests:OnePiece
    DragonBallz
    StarWars
    SamillVille

Posted 07 September 2008 - 11:57 PM

เป็นเกมส์ออนไลน์ นะคับ เห็นว่าจะเปิด ครอสเบต้า วันที่ 10 นี้ ผมดูตัวอย่างมันก็น่าเล่นดีคับ ภาพสวยกว่า ps2 อีกอย่าง ฟรี การเล่นเห็นว่าถ้าฝึกเยอะๆ ถึงจะสามารถปล็ดล็อก ทีมใหญ่ๆได้ แรกๆจะได้เล่นพวก ดาบี้ ซันเดอร์แลน ประมาณเนี่ยคับ อีกอย่างเห็นว่า โหลดฟรีด้วย ^^ อยากทราบจะมีคนเล่นเยอะไหมคับ yoyo_37.gif

#2 hisoka481

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 10 September 2008 - 01:48 AM

รอ 10 ก.ย. ครับ โหลดแพทเสร็จแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้ครับ