`

Jump to content

แบเทิ่ลฟิล เวลาออนไลน์ กับเพื่อน

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 dy_break

คนเก่ง

• High Royal Executive Members

Posted 07 September 2008 - 07:45 PM

มีวิธีกดปุ่มหรือทำอะไรไหมครับ เวลาเพื่อนออน แล้วจะสามารถเจอกัน แบบ เข้าเล่นมัลติปุ๊ปเจอกันปั๊ป ขอบคุณครับ ข้าน้อย dy_break เด้อ

#2 tort2003

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 10 September 2008 - 04:26 AM

QUOTE (dy_break @ Sep 7 2008, 07:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มีวิธีกดปุ่มหรือทำอะไรไหมครับ เวลาเพื่อนออน แล้วจะสามารถเจอกัน แบบ เข้าเล่นมัลติปุ๊ปเจอกันปั๊ป ขอบคุณครับ ข้าน้อย dy_break เด้อ

เข้าโหมดสร้างห้องเองอ่าครับ แล้วกดปุ่มสี่เหลี่ยม มันจะแสดงรายชื่อเพื่อนขึ้นมาครับ

แล้วกดปุ่มสามเหลี่ยมเพื่อจอยห้อง แต่อาจจะอยู่คนละทีมนะ yoyo_53.gif